เครื่องเดิมKick Down แล้วไฟEngineโชว์ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Chay_coupe, 9 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    ปิดแอร์ขับพอกดKick down แล้วรอบเครื่องกวาดไปที่6000รอบ แป๊บเดียวไฟEngingก็โชว์แล้วครับ พอโชว์ผมก็ถอนคันเร่งแล้ววิ่งช้าๆมันก็ไม่หายต้องจอดรถสตาร์ทเครื่องใหม่ถึงหายครับ อาการอย่างนี้อะไรเสียครับผมมีใครเคยเป็นบ้างอ๊ะป่าว:confused:

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    Check coed ดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้