++คึก-คัก-คัก-คึก ตึ๊กๆๆๆ++ (( ภาค 3 ))

การสนทนาใน 'Noi eLeven' เริ่มโดย slow-fobia, 28 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0
    มาอีกแว้ว......เอาของชอบมาปล่อย แต่ดูๆแล้วที่ผ่านมามีแต่คนดูไม่มีคนตอบบ้างเลย'ไมหรอ อย่าบอกนะว่าทีเงี้ยทำเงียบกลัวโดนหาว่าหื่นหรอ งั้นเอาแบบนี้ดีก่า.....ทุกครั้งของการอัพไฟล์ หากมีคนมาตอบ"น้อย"กว่า 5 คน เราก็จะไม่หามาอัพเดตให้ดูคลิปใหม่ๆ ครับไม่ใช่ไรหรอกนะที่ทำไปต้องการให้บอร์ดมันมีสีสันมากกว่านิ่งสนิทอย่างนี้นี่เอง อ้อหากเป็นจูนเนอร์คนดังนั้น เรานับเป็นสองแต้มให้ฟรีๆเลยนะเอา !:p

2. slow-fobia

327
    6
    0
    อิอิ .....นี่แถมนะจ๊ะ จำไว้ ตอบมาไม่ถึง 5 ไม่อัพเดตให้นะเธอ

อย่างนี้อ่ะ มีเป็นร้อยเลยนะ อ้อ วันนี้เข้ามาตอนตีสองกว่าๆ มีคนดูตั้งเจ้ดคน แต่ไม่มีสักคนที่โพสตอบ เห็นทีคงไม่ใช่ชาวตัวแดงแหงๆ

แก้ไขล่าสุด: 28 มิถุนายน 2006
  3. toyota 3sgte

toyota 3sgte Guest

0
    0
    0
    รีบเลยรอกันอีกเพียบ

รีบกันหน่อยเร็วเดี๋ยวพี่เค้าไม่เอาของดีมาให้ดูนะ

4. Mr_AE92

Mr_AE92 New Member VIP

119
    2
    0
    อยากได้เบอร์คนที่ชื่อ "หนู" ที่เรียนวิศวะอ่ะ พี่กันต์
    นะ ๆ เอามาแลกกัน อิอิ

5. slow-fobia

327
    6
    0

หนูไหนวะ.....จำบ่ได้อ่ะ

อ้อตอบมาสองแล้วนะเหลืออีกสามรายเท่านั้น จะได้มาอัพต่อ ไอ้พวกที่เข้ามาดูดแล้วก็ไปเฉยๆนี่มันช่างกระไรอยุ่เนอะ เอ๊า....เอา"น้ำจิ้ม" ไปชิมเล่นๆก่อนละกัน:D

6. ระดับโลก

ระดับโลก New Member Moderator VIP Racer

142
    0
    0
    พี่ฮะ รู้สึกว่าจะ....กันชุดใหญ่:rolleyes:

7. tirawut0606

tirawut0606 New Member Member

122
    2
    0
    :D แหม ๆๆๆๆๆ อย่าเพิ่งงอนครับ เพิ่งเปิดมาเจอครับ up ให้ครับ :D

8. BALL TUNER

BALL TUNER New Member Racer

14
    0
    0
    ก็ Girl ที่เรียนวิศวะน่ะ ลงในเล่มไหนจำไม่ได้
    แต่รู้สึกว่าพี่กันต์สรรหาจังเลยนะ เอาเบอร์มาด้วยก็ดีนะ

9. inwestigate

inwestigate New Member Member

14
    0
    0
    ขออีกๆๆๆ

10. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ขอมาแอบดูด้วยคนได้มั้ยครับ หวังว่าคงไม่ว่ากานนะครับ

11. annneezaa

annneezaa New Member Member

82
    2
    0
    แอบมาดูคน-ลา-มก-ค่ะ.................อิอิ
    แต่ก็ up ให้นะเดี๋ยวคนอื่นอดดู.......

12. FARR_AE92

FARR_AE92 New Member Member

106
    5
    0
    ติดตามมาอย่างใกล้ชิด

13. THE DOG GT

THE DOG GT New Member Member

9
    0
    0
    โย่วๆๆๆๆชอบมากเลยพี่

14. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    แจ่มครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้