ขับรถตอนกลางคืนเข็มความร้อนอยู่ตรงกลางถือว่าผิดปกติไหมครับ ีะยะทางก็ไม่ได้ยาวมาก sunny...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pongsapak Sudhipitak, 17 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ขับรถตอนกลางคืนเข็มความร้อนอยู่ตรงกลางถือว่าผิดปกติไหมครับ ีะยะทางก็ไม่ได้ยาวมาก sunny b14 ga15at ขอบคุณครับ

1. เหมือนมันเกินครึ่งมานิดๆ อุณหภูมิประมานเท่าไร่ครับ

2. จะมีจุดเล็กๆอยู่ครับ

3. Jean Nissan

Jean Nissan Guest

0
    0
    0
    มาเสริมให้ครับ มันอยู่ตรงโคนเข็มอ่ะครับ เรียกไม่ถูกเหมือนกันเป็นจุด อย่าให้เกินจุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้