ร้านทำรถแถววุฒทากาศร้านไหนเต็ง

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Maggot, 14 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maggot

Maggot Guest

0
    0
    0
    อยากรู้ว่าร้านไหนทำดี อ่ะ จะได้เอาไปทำ รู้ที่อยู่ด้วยก็ดีครับ

2. ถ้าแต่ก่อนผมว่าพี่เป็ดแรงนะขนาดตาต่อตัวใหญ่ขี่ยังวิ่งดีเอารถมาไล่กะพี่นันบ่อยๆนะมาไกลหน่อยป่ะล่ะช่างนันแรงแน่นอนบางใหญ่เอง

3. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    ถ้าจะทำกะพี่นัน มาส่งเครื่องที่ผมก้อได้ครับ พี่เค้าว่างก้อแวะมาเอา วุฒากาศ ห้าสาม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้