B14 เปลี่ยนนบูชประตูคนขับ แก้ประตูตก ค่าซ่อม 1500 แพงไปไม๊ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย วุธ สิรพงศ์, 16 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    B14 เปลี่ยนนบูชประตูคนขับ แก้ประตูตก ค่าซ่อม 1500 แพงไปไม๊ครับ

1. แพงมาก 800ก็ว่ายังแพงเลย

2. แล้วพอมีที่ไหนแนะนำบ้างไม๊ครับ ผมอยู่แถวบางนา กทม.

3. เปลี่ยนบูชรึซ่อมของเก่า

4. ลองหาบู๊ทมือสองหรือถอดไปเทียบแถว เชียงกงบางนาน่าจะมีครับ

5. ถ้าซ่อม 1,500 แพงครับ

6. ราคาบู๊ทตัวไม่กี่ตังค์ครับ

7. แพงมาก มาหาผม300

8. ซื้อของมา

9. ถ้าทำเองไม่เป็น ทำมาแล้วจบ ก็ไม่แพงหรอกคับ ทุกอย่างล้วนมีต้นทุนทั้งนั้น จะมากจะน้อยก็อีกเรื่อง

10. Tum Power

Tum Power Guest

0
    0
    0
    1,500กี่บานครับ

11. Tum Power

Tum Power Guest

0
    0
    0
    ร้านช่างเอกสายไหมบานละ600ครับ

ประตูตก ถ้าไม่ตกมากจนเกินไป.ใช้วิธีรองแหวนช่วยได้ระดับหนื่งครับ.แวะมาผมทำให้ฟรีครับ!..นั่งรอเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้