รูปมิตติ้งย้อนหลังครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 8 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    พอดีมีรูปเก่าค้างอยู่ในกล้อง เลยเอามาลงให้ชมกัน อิอิ :D:D:D

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ต่ออีกครับ :D:D:D

3. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สุดท้ายล่ะครับ :D:D:D

4. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    แหล่มๆๆๆๆๆๆเลยพี่

5. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    มิตติ้งแบบชุ่มช่ำนิดนึงนะครับสำหรับการไปมิตติ้งครั้งแรกของผม อิอิ:D:D:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2008
  6. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ฝนมันก็ช่างเข้าใจตกนะ ทางไปร้านมิตติ้งวันนั้นก็สุดยอดเลย นึกว่าขับรถในคลองซะอีก 55+

7. rung_nu

889
    2
    0
    ว่าจะเอาพายติดรถไปด้วยเลยนะเนี่ย...................อิอิ

8. audy!

1,075
    2
    0
    ถ้าใช้พายได้ก็ดีเหมือนกันนะครับ จะได้ไม่ต้องเติมน้ำมัน อิอิ:D:D:)
    เอาบึดจั่มบึดจั่มบึดจั่มบึด บึดจั่มบึดจั่มบึดจั่มบึด :fish2:

9. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ย้อนหลังจิงๆด้วย:D:D

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    หลังจากวันมิตติ้งนั้น ผมไปกินร้านนี้อีกหลายรอบเลย "บ้านนาการ์เด้นท์" ชื่อนี้อร่อยดีจริงๆ อิอิ

11. rung_nu

889
    2
    0
    ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ใช้รถอะครับพี่ปิดปรับปรุงชั่วคราว..................เลยไม่ค่อยได้ไปไหนอะครับ.....................อิอิ

12. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไปกันมาเมื่อไหร่เนี่ย

ไม่เห็นบอกเลยอ่ะ ดูจากภาพแล้วเนี่ย น่าจะเมื่อเร็วๆ นี้นะเนี่ย เพราะว่าเห็นรถเอ็กซ์พึ่งวางเครื่องมา :D:cool:

13. audy!

1,075
    2
    0
    น่าจะประมาณเดือนพฤษภาคมที่ผ่านมาครับ:)

14. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
  15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เป็นรูปมิตติ้งเดือน พ.ค. ครับบอย ....... พอดีวันนั้นที่บอยโทรมาว่าจะตามดึก ๆ แต่จะกลับกันแล้วพอดี :D:D:D:D

16. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    อ๋อ.. จำได้แล้ว

ที่กำลังตีกลับมาจากเมืองกาญจน์ แต่ว่าฝนตก ก็เลยทำให้ไปไม่ทัน :D:cool: เสียดายจัง :p

17. audy!

1,075
    2
    0
  18. RT No.32

RT No.32 Guest

0
    0
    0
    รถคุณ X กินเจแล้วหรอ สุดยอด....ด.....ด ไปเลย

มีรถแรงเพิ่มมาอีกคันแย้ว...ว...ว

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    กลับจากญี่ปุ่นหรือยังนายโอ๋ ...... หรืออยู่ยาว อิอิ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้