เรื่องไฟส่องเท้า

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย adboy, 10 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. adboy

adboy New Member Member

10
    0
    0
    มีใครติดไฟส่องเทาของ0บ้างปะคับพอดีวันนี้ไปถามที่0มาบอกว่าประมาณเกือบพันติดแล้วเป็นแบบเดียวกับaccordตัวใหม่หรือป่าวคับที่ติดตลอดเวลาเปิดไฟหน้าหรือใครมีรูปช่วยลงให้ดูหน่อยนะคับถ้าเหมือนกับaccordจะได้ไปติดคับ

2. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    เท่าที่เห็นเพื่อนผมติดมามันจะเปิด-ปิดตามไฟหลังคาครับ

3. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    เสริมอีกนิดนะถ้าเราปิดไปหลังคามันก็ติดนะครับ
    แต่จะติดเวลาเราเปิดประตูรถอ่ะครับ
    แต่ในกรณีที่เราเปิดประตูค้างไว้นานๆไฟส่องเท้า
    มันก็จะค่อยๆดับไปเองอ่ะครับ

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ผ ม ว่ า ไ ป ซื้ อ ไ ป ต า ม ค ล อ ง ถ ม ม า ติ ด เ อ ง

ดี ก ว่ า มั้ ย คั บ ง บ ป ร ะ ม า น ไ ม่ ถึ ง 500 ด้ ว ย

5. นุ_EGmidnightblue

นุ_EGmidnightblue New Member Member

37
    6
    0
    ต่อกับไฟเก๋งคับเปิดประตูไฟติด แต่จะมีตัวหน่วงเวลาถ้าดึงกุญแจออก
    จำไม่ได้ว่ากี่นาทีไฟจะค่อย ๆ หรี่ลงแล้วดับ ของศูนย์แสงไฟสีเขียว
    ถ้าคลองถมก็ดวงละ 100 บ. ยังไม่รวมค่าติดตั้งใช้อยู่เหมือนกันมีหลายสี
    ให้เลือก แดง น้ำเงิน เขียว เหลือง ขาว
    ลองดูคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้