จะทำภายในสีอะไรดีครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย ZOOKZONE, 8 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    คือเบาะกับพวกแผงประตูมันเริ่มช้ำแล้ว ว่าจะหุ้มหนังใหม่ ไปถามร้านแถวบ้าน
    ราคาหุ้มหนังเทียมเบาะแผงประตูราวๆ7000ราคานี้แพงไปป่าวครับ
    คิดว่าจะเอาสีทูโทน แต่ยังไม่รู้ว่าจะเอาสีไรดี ช่วยคิดหน่อยสิครับ
    หรือมีร้านเจ๋งๆแนะนำหน่อยนะครับ

2. earth hw.35

earth hw.35 New Member Member

16
    1
    0
    ผมว่าเเพงนะ เเพงเลยแหละ จิงจิงไม่น่าจะเกิน 5000

3. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ผมว่าเอาสีที่มันไม่สกปรกง่ายดีกว่าไหมครับ เห็นรถสีขาวก็น่าจะเป็น......ดำหรือน้ำตาล...แล้วแต่ชอบนอกจากความสวยแล้ว
    เรายังต้องนึกถึงการดูแลรักษาด้วยนะครับ เราคงทำใจไม่ได้ที่เพิ่งทำมา.........ทำไมมันเก่าเร็วจัง ลองคิดดูนะครับ (ของที่สะอาดผมว่าสวยที่สุดนะ)

4. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    สีดำ.....เลยน้องแมว.......สวยๆ ดุๆ เลยคร้าบบบบบบบ

5. naboy

naboy New Member Member

229
    1
    0
    ทำเลยคับ จะได้ถามราคาด้วยคนคับ

6. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ตกลง.....เลือกสีได้ยังค๊าบบบบบ

อยากเห็นแล้วอ่ะ ทันมิตติ้งใหญ่ พฤศจิกายนนี้.......ป่าวคับ ??

7. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    ลองมาร้านช่างรงค์แถววัดสร้อยทอง

8. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    อัพไปคร้าบบบบบบ

รอชมอย่างใจจด....ใจจ่อ..............อิอิ

9. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    รอทำตอนสิ้นเดือนครับน้าเจ
    ว่าแต่ร้านช่างรงค์อยู่ตรงครับน้าเส

10. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    เอาเลย......น้องแมว...........รอชมอยู่คร้าบบบบบบป๋ม..............อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้