มันมาแล้วววววววววววววว วว ววว ว

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย nOxIeS, 28 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ตอนนี้กด + หรือ - คนอื่น สามารถเห็นว่าใครเป็นคนกดได้แล้วครับ :D
    ปล. ขอยืมรูปจาก คุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม หน่อยนะครับ

2. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    ยอดเยี่ยมมาก

-ZERO-, Daniella และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  3. feelgood

feelgood Well-Known Member Privilege

1,874
    69
    48
    ต่อไปต้องเพิ่มฟีเจอร์ใหม่ให้ทุกคนสามารถบวกให้ตัวเองได้ เห็นด้วยมั๊ย ? ชาวโลก ถ้าเห็นด้วยมาโหวตกันหน่อยเร้ววววว ฮ่าๆๆๆๆๆๆ LOL

4. งานนี้พวกโรคจิตอาจจะโดนตามตัวเอาง่ายๆ 555

เพราะบางรายอาจยังไม่รู้จัก Racingweb Innovator ซะแล้ว

กดกันมือฉีก 5555

ลูกเสี่ยโรจน์ และ Daniella ถูกใจสิ่งนี้
  5. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    แต่ก่อนสมัยที่ RacingWeb ยังใช้ SMF รันอยู่ คนรุ่นก่อนๆ นี่อายุเยอะๆน่าจะจำได้ มันจะมีคะแนนนิยม + กับ -

ชั่วโมงนึงโหวตได้ครั้งนึง แล้วตอนนั้นมีคนหัวไสทำโปรแกรมโหวตอัตโนมัติมา เปิดคอมทิ้งไว้ตื่นมาได้เพิ่มมาเป็นสิบบวกเลย

ว่าแล้วคิดถึงตอนนั้นจัง...

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ยอมเยี่ยม

7. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    5 5 5+...ที่ผ่านมาใครกดลบใครเเล้วไม่มีใครดันบวกให้เลื่อนลงยังคงคาอยู่เจอเเน่นอน

JZA80DriftDancer ถูกใจสิ่งนี้
  8. 555 ยังจำได้ครับแอบเอา Log in เพื่อนบวกให้ตัวเองอยู่เลย อิอิ

มีอย่างนี้ด้วยเหรอครับ

ใครคิดเนอะเหลือเกินจริงๆ

9. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    เย้....ดีใจ อิอิ ^^

-ZERO-, JZA80DriftDancer และ TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  10. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63

สมัยนั้น ฮามาก ๆ เพื่อน ๆ กันเองนี่แหล่ะที่กดลบกันเอง บางคนเพื่อนเยอะก็โดนแกล้งกดลบไปเยอะ มาเจอโปรแกรมบวกไป บวกเพียบ

JZA80DriftDancer ถูกใจสิ่งนี้
  11. nOxIeS

650
    31
    28
    หวังว่าคนที่ผมกดมันจะเลื่อนไปแล้วไม่เจอนะ :D

ตอนนั้นหลายปีแล้วครับ คนอายุเยอะๆจะทราบกันดี :lol:

เจอตัวการและ คนนี้นี่เองครับ ที่กดลบ :lol:

รออยู่นะ :D

JZA80DriftDancer และ R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
  12. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    งั้นเวลาพวกเราบวกก็ไม่ต้องเหนื่อยพิมพ์ชื่อตามอีกต่อไปซิ.. 5 5 5+ สบายๆ

-ZERO-, GaO Progress และ JZA80DriftDancer ถูกใจสิ่งนี้
  13. [​IMG]

ผมว่ายังไม่น่าโปรโมตนะ เพราะว่าพวกนิสัยเสียที่ตามลบชาวบ้านจะรู้ตัวว่าถูกเปิดโปงชื่อ อยากให้จับได้แบบคาหนังคาเขาอ่ะครับ.. อิอิ

แล้วนู๋ Daniella ได้ชื่อหรือยังครับว่าใคร จะได้มาประนามกัน..

ดีใจจริงๆเลย ต้องขอบคุณ เสี่ยพล กับ พี่เก่งมากเลยนะครับ

Kammy ka~, AQDONUT, -ZERO- และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  14. civicvertu

4,233
    129
    0

5 5 5+ คุณพลคิดเหมือนผมเลย โดนไปก็ไม่ใช่น้อยเเต่มีเหตุผลนะไม่ซี้ซั้วกด :D

15. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อืม แต่ทำไมตอนนี้เลขคะแนนมันไม่ขึ้นตามที่คนกดเลยอะ เห็นเท่าเดิมตลอด

INTER_ZONE และ JZA80DriftDancer ถูกใจสิ่งนี้
  16. nOxIeS

650
    31
    28
    งานเข้าแล้วพี่น้อง ใครที่เคยไปลบคนอื่นไว้ ตอนนี้มันเช็คย้อนหลังได้ตรึมเลย 555+

17. เสียดาย มาไม่ทันตอน 30 อิอิ

18. nOxIeS

650
    31
    28
    ดีแล้วที่ไม่ทาน งานเข้ากันตรึมเลย ลดเหลือ 10 ด่วนๆ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  19. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    เยี่ยมไปเลยครับ

Daniella และ JZA80DriftDancer ถูกใจสิ่งนี้
  20. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    เหมือนกันครับ งานเข้าแต่เช้า (งานมาจากหน้าซื้อขายล้อเลย เหอะๆๆ)

21. ดีนะไม่เคยลบใคร.. ไม่งั้นโดนดีแน่เลยเรา..

GaO Progress, ToPmAn และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  22. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    สุโค่ ย ย^^

-ZERO-, Daniella, INTER_ZONE และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  23. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    สุดยอดเลย สะใจด้วย

เคย มีชื่อล๊อกอิน อีกอัน เอาไว้ โฆษณางานแข่ง

แต่ก้อมี พวก ไม่เห็นด้วย เห็นว่า เราแกะกะ บอร์ดเค้ามั้ง

มา ด่า เอ ว่า "เกรียน"

ตอนนี้ ก็รู้ตัวละว่าเปนใคร เลย ล๊อกอินชื่อนั้นไปดู ขึ้นด้วย 55+ สะใจ

เลย กด + เพิ่มคะแนนชื่อเสียงให้มันไป 2 คนเลย แล้ว ก้อ เม้น ไปว่า "จำเราได้มั้ยจ้ะเคยว่าอะไรเราไว้ อิอิ''

อยากจะเอ่ยชื่อ จิงจิ๊งงงงงง พี่สุภาพบุรุษ ที่สุดในโลก 2 คนนี้ เป็นเพื่อนกันด้วยแหละ

และ ก้อยัง ใช้งานในเรซซิ่งเว็บ ณ ปัจจุบบันนี้อยู่ เอ ว่า เพื่อนๆพี่ๆ เคยเห็น 2 ท่าน นี้แหละ 5555+

24. เข้าสโลแกน น้ำลดตอผุด อิอิ

ซามูไรเจี้ยวหวาน*, INTER_ZONE และ JZA80DriftDancer ถูกใจสิ่งนี้
  25. ++ ZumuKamO @.K ++

++ ZumuKamO @.K ++ New Member Lady Member

597
    59
    0
    ดีจัง.....ได้อยู่ในสมัยที่เค้ามีการพัฒนากันแล้ว

26. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    RC Web พัฒนามาตลอดแหล่ะครับ พัฒนาอย่างต่อเนื่อง

ซามูไรเจี้ยวหวาน* และ -ZERO- ถูกใจสิ่งนี้
  27. GaO Progress

GaO Progress New Member Member

42
    8
    0
    ดีครับ จะได้รู้สักที"ว่าใคร" ผมขายยางในนี้มา3 ปี มีกระทู้ดียว แล้วเมื่อ 24/04/09ผมลงเพิ่ม 2 กระทู้ แค่ 2 กระทู้เท่านั้น ก็ปรากฏ ว่าผมโดนลบคะแนน แล้วเจอถ่อยคำที่พูดว่า
    "รวมกระทู้ไม่ได้เหรอวะ"
    ผมก็เลยอยากรู้ว่าเป็นใคร ที่ไม่กล้าลงชื่อ !

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤษภาคม 2009
  28. civicvertu

4,233
    129
    0
    มีบวกก็ต้องมีลบเป็นของธรรมดาคับคุณเก้า GaO Progress.....+++

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤษภาคม 2009
    -ZERO-, GaO Progress และ "zippo" ถูกใจสิ่งนี้
  29. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    ชัดเจนเรยครับ..

ซามูไรเจี้ยวหวาน*, -ZERO- และ civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  30. "zippo"

"zippo" New Member VIP

145
    17
    0
    เบื่อมานานกับพวกหน้าตัวเมียย ทีนี้รู้ตัวแร้วครับ เพื่อนเก่านี่เอง จัดไปครับบบ ^^

ซามูไรเจี้ยวหวาน* และ -ZERO- ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้