เสนอคุณ"เก่ง" ครับ บอร์ด "รถหาย"

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย feelgood, 8 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. feelgood

feelgood Well-Known Member Privilege

1,874
    69
    48
    เท่าที่ดูๆใน Racing Forum บ่อยครั้งเราจะพบว่ามีรถสมาชิกในบอร์ดหายกันเป็นประจำ โดยเฉพาะช่วงนี้ที่เศรษฐกิจไม่ดี ดูเหมือนว่าจำนวนก็จะมากขึ้น รถของใครๆก็รัก และแทบทุกครั้งที่พบกระทู้ในลักษณะนี้ ชาว RCWeb ก็จะช่วยกันติดตาม จะพบหรือไม่นั้นไม่ใช่ประเด็น แต่เป็นน้ำใจและความห่วงหาอาธรณ์ที่เราสามารถแบ่งปันกันได้ในสังคม RCWeb แห่งนี้

กระทู้เหล่านี้เมื่อโพสได้ไม่นานก็จะถูกกระทู้อื่นๆเบียดตกลงไปอยู่ข้างล่างทำให้ไม่เป็นที่สังเกต ได้คืนหรือยังก็ไม่มีใครทราบ ดังนั้นจึง อยากขอเสนอให้คุณเก่งเปิดบอร์ดพิเศษขึ้นมาสักบอร์ดหนึ่งเพื่อโพสกระทู้เกี่ยวกับรถหายอย่างเดียวไม่มีหัวข้ออื่นเข้ามาเกี่ยวข้อง คนที่รถหายเมื่อเข้ามาโพสสมาชิกก็สามารถช่วยกันติดตามตามรายละเอียดที่ผู้เสียหายโพสไว้ได้อีกแรง เหนืออื่นใดกระทู้เหล่านี้ก็ไม่ตกไปง่ายๆเหมือนที่อยู่ในบอร์ดอื่น และเชื่อแน่ว่าด้วยจำนวนสามาชิกจำนวนมหาศาลของสังคมไซเบอร์แห่งนี้ ถ้าโชคดีจริงๆก็อาจมีโอกาสได้เห็นเจ้าของรถได้ของคืน... ครับผม!

แก้ไขล่าสุด: 21 เมษายน 2009
    nOxIeS ถูกใจสิ่งนี้
  2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เห็นด้วยครับ.....หายบ่อยมากๆเลยครับ....

3. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0
    ดีคับ รถผมก้อหาย

feelgood ถูกใจสิ่งนี้
  4. ก็ดีนะครับ จะได้สะดุดตา...

5. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ..........ดีมากๆเลยคับ.....จะได้ช่วยๆกัน..........

6. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ดี....มากมายเลยคร้าบบบบบบ

ร่วมด้วย.......ช่วยกัน............อย่างเต็มที่เลยคร้าบบบบบบบ

7. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    จัดไปอีก 1

8. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับ

9. RoZilla

RoZilla New Member Member

32
    8
    0
    เห็นด้วยคับ.....สนับสนุนคับ

ส่วนรถน้องผมคงไม่เจอแล้วอ่ะคับ ....คงไม่มีหวังแล้ว.... ตอนนี้กำลังให้ประกันทำเรื่องจ่ายเงินชดเชยอยู่คับ

10. tomio

tomio New Member Member

1
    1
    0
    อัพ ให้ เรื่อง ใหญ่

11. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    เห็นด้วยอย่างแรง ครับ

12. TEQUILA118

TEQUILA118 New Member VIP

117
    3
    0
    อัพ

13. kwaw_69

kwaw_69 New Member Member

211
    12
    0
    เห็นด้วยอีกหนึ่งเสียงครับ

14. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    เห็นด้วยอีกเสียงค่ะ

15. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เห็นด้วยอีกคน...ทำได้เร็วเท่าไหร่ยิ่งดีมีประโยชน์มากมายครับ

เเต่ตอนนี้ใครรู้บ้างว่าพี่เก่งหายไปไหน..เงียบไปเลย

16. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    ร่วมด้วยครับเห็นด้วยครับ ดีต่อสมากชิกทุกๆคนครับ

17. ploy boy...

1,538
    105
    0
    ดัน ครับ เพื่อ บอร์ด

18. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    เห็นด้วยคับ

19. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    UP UPU P กานไปฃ่วยๆกาน..อิอิ

20. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ขอให้โชคดีได้รถคืนทุกท่านครับ

21. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    มาช่วยออกเสียงอีกครั้งดันมานขึ้นมา

22. ++ ZumuKamO @.K ++

++ ZumuKamO @.K ++ New Member Lady Member

597
    59
    0
    ดีค่ะ......ร่วมด้วยช่วยกัน

23. Mr.ChaiKarn

Mr.ChaiKarn New Member Privilege

316
    2
    0
    ดีนะครับ ผมเห็นด้วยอย่างมากเลย มันเป็นประโยชน์มาก...
    เพราะจะได้ช่วยกัน ดู และช่วยกันตามหา เพื่อมีข้อมูลอะไรเกี่ยวกับรถที่หายไปจะได้มาแจ้งได้ถูกที่
    โดยส่วนตัวไม่เคยรถหายมาก่อน แต่เข้าใจคนที่รถหายว่าเสียใจแค่ไหน เพราะ แค่รถสุดที่รักของคุณๆ
    ทุกคนเป็นรอย ก็รู้แย่แล้ว ถ้าหาย "โอ้...ไม่ต้องบรรยายความรู้สึกกันเลย"

ดัน.....

24. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    เห็นด้วยครับ จัดไปครับ

25. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0
    จัดยังครับ

26. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    บอร์ดนี้น่าทำนะ.... >>>คลิ๊ก<<< ยังว่างอยู่เลย

27. ploy boy...

1,538
    105
    0
    ผม ก้อ ว่า อย่าง พี่ กริต นะ

28. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    บอร์ดตามหาเพื่อนก็มี บอร์ด Pet ก็มีแล้ว อีกซักบอร์ดจะเป็นไรไปพี่เก่ง ^^

29. feelgood

feelgood Well-Known Member Privilege

1,874
    69
    48
    ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้