รบกวนสอบถามวิธีถอดผ้าหลังคาหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย คนไม่รู้ครับ, 8 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีผ้าหลังคาเเบบมีซันรูฟมันห้อยเลยอยากจะถอดมาดูครับ

รบกวนพี่ๆบอกวิธีถอดเเละใส่ให้หน่อยครับว่ามานต้องเเกะตรงไหนห่อนเเละตรงไหนมั่งมันึดไว้ด้วยอะไรครับ...ขอบคุณครับ...ขอด่วนๆเลยนะครับ

1. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    มาให้กำลังใจคับ รอผู้รู้ก่อนนะก๊าบบ :D:p:D

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ถอดแผง สวิทย์ กระจกออกก่อนอ่ะครับ

แกะ แผงข้างๆ ประตู

จำได้แค่นี้ วันนั้น ยืนดู ช่างถอด

3. ช่วยหน่อยครับ

UP หน่อยครับ....ใครมีวิธีเเบบละเอียดๆมั่งครับ...ช่วยหน่อยครับ

4. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    รอผู้เชี่ยวชาญสักครู่ครับ...

5. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    เรื่องมันยาวครับ

โทรมาถามก็ได้ ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้