ข้างไหนไม่รู้ #Racingshot

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Koko Siri Onsiriroj, 19 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ข้างไหนไม่รู้ #Racingshot

1. Trai Traiphop

Trai Traiphop Guest

0
    0
    0
    สอบถามเบอร์สีรถหน่อยครับ...สีน้ำเงินอะไรครับ

2. มันเป้นสีผสมเองอะครับ แต่สีไม่ต่างจาก #น้ำเงินอิม #น้ำเงินสกายลายครับ ลองเลือกดูเอาครับ น้ำเงินอิมจะเข้มกว่าน้ำเงินสกายลายนะครับ แล้วแต่ชอบ

3. Trai Traiphop

Trai Traiphop Guest

0
    0
    0
    สีสวยมากครับ...กำลังจะเปลี่ยนสีครับ

4. ลุยเลยคร้าบบ หาสีหลักแล้วก็ผสมเติมแต่งเอาแต่ตามชอบเลยครับ อิอิ

5. สีสวยมากคับ

6. Tongja Suriya

Tongja Suriya Guest

0
    0
    0
    รถสวยจังคับพี่โก้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้