ซื้อคิ้วกระโปรง

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย witty360m, 7 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. witty360m

witty360m New Member Member

32
    0
    0
    :)ต้องการซื้อด้านหน้าฝากระโรงหน้ารถครับ เอาสภาฟดีไม่หักไม่งอน่ะครับ
    วิทวัส 0819204841

2. witty360m

32
    0
    0
    และก็หาซื้อ กรอบไฟหน้าที่เป็นโครเมี่ยม
    โลโก้มิตซูรุ่นเก่า หากมีเป็นรูปม้าก๊ดีที่สุดเลยครับ
    ก้อนยางกันกระแทกที่อยู่ตรงกันชนหน้าและหลัง 4 ก้อน

รบกวนพี่ๆน้องๆด้วยน่ะครับ หากใครมีขายก็โพสไว้เลยก็ได้ครับ จะเข้ามาเช็คเรื่อยๆครับ บางที่อาจไม่ได้รับสายเพราะค้าขายครับ ขอบพระคุณครับ

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    อันไหนคับ ใช่ที่เป็นเส้นโคมเมี่ยมป่าว

ตัวครอบไฟตรงกระจังหน้าหายากมากๆ คับ

โลโก้ของเเท้เห็นขายกันอยู่ 400-500

ยางกันกระเเทกอันนี้ต้องลองหาดูคับ ของ cop น่าจะมีนะ ซ้าย - ขวา หน้า - หลัง

4. witty360m

32
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ๆ เส้นโครเมี่ยมที่ยาวๆตรงฝากระโปรงหน้าครับ ที่จะติดตรงฝากระโปรงเลยน่ะครับหากใครมีขายโทรมาหรือโพสบอกกันน่ะครับ
    ส่วนโลโก้หาได้ที่ไหนมั่งครับพี่หรือมีใครจะขายให้สักอันได้ไหมครับ แล้วรถเสร็จจะมาโชว์ให้พี่ๆดูน่ะครับตอนนี้เริ่มหาของครับกำลังเตรียมให้พร้อม และจะเปลี่ยนสีรถเป็นสีครีมครับตัดโครเมี่ยมไม่อยากนึกเล๊ย......สวยสุดๆเลยครับ อิอิ

5. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ถ้าเป็นเส้นโคมเมี่ยมที่กระโปงหน้า ผมว่าของ Sigma หายากนะคับไม่ค่อยจะมีนะ ไงผมเเนะนําดูของ cop คับน่าจะมีเเน่นอนคับ

เรื่องโลโก้มิตซูผมเห็นเข้าขายในบอร์ทเว็บ บางกอกคราสสิค นะลองดูคับ

รถเสร็จเเล้วอย่าลืมเอามาให้ดูนะคับ คงสวยน่าดูเลยนะเนี้ย :D

Sigma Club ยินดีต้อนรับค๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้