เข็มขัดนิรภัย

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย GOF C110, 21 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    สวัสดีครับเพื่อน ๆ

ขอรบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ รถสองประตูที่ไม่มีเสากลาง จะมีวิธีการติดตั้งเข็มขัด

นิรภัยอย่างไร ท่านใดมีแบบขอชมหน่อยครับ หรือที่ใดมีขายแนะนำด้วย

ขอบคุณครับ

:) :) :)

2. Ken_Master

Ken_Master New Member Member

106
    2
    0
    เห็นรถเปิดประทุน(ไม่มีเสากลาง)..........เขาจะมีจุดยึดอยู่ที่ข้างหัวเบาะนะ

ว่าแต่.......จะใส่ในรถอะไร.....มีพื้นที่มากพอรึเปล่า..........ต้องลองดู

3. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    รถผม ก้อไม่มีเสาร์กลาง :D

แต่มีเบลท์มาจากโรงงานนะ เบลท์ยึดกับเสาไกล

(ฟังแล้วเหมือนดูบอลเรยยย 55+) มันก้อคือเสาที่ใกล้ที่สุด

แต่ไม่ใกล้เท่าเสากลาง ของรถทั่วๆไปคับ

รอ...เด่วนะ เรื่องรูป จัดให้ วัน 2 วันนี้ :D

4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไอ้เราก็อยากตอบนะ แต่ไม่เคยเห็นเหมือนกัน ยึดเอาด้านหลังเลยก้ได้ครับ แบบรถแข่งอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้