ลิ้นหลัง กับ หางหลัง EK ใส่ isuzu vertex ได้ป่าวครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย joes, 7 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joes

joes Guest

0
    0
    0
    ลิ้นหลัง กับ หางหลัง EK ใส่ isuzu vertex ได้ป่าวครับ อยากทราบมากเลย ขอคำแนะนำหน่อยครับ ท่านพี่ทุกคน

2. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    ด้านหลังใส่ด้วยกันได้หมดครับ (ไฟท้ายแดงส้มก็ใส่ได้นะครับ สนใจเอาแดงขาวมาแลกกันมั๊ยครับ) ฮิฮิ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  3. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    มาวมาแหงมๆ :D

4. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ใส่ได้ด้วยกันหมด

5. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ตามนั้นครับ

6. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    ไหนๆ ก้อเปิดประเด็นแล้ว อยากจะขอถามอุปกรณ์ของ isuzu vertex ว่าภายในช่วงคอลโซนหน้าเป็นสีดำใช่มั้ยครับ และอุปกรณ์ภายในสามารถเบิกได้ที่ไหนบ้างครับ
    พอดีไปเห็นภายในของ isuzu vertex มา เลยอยากได้ช่องแอร์ด้านขวา
    รบกวนท่านผู้รู้ด้วยนะครับ
    ขอบคุณมากครับ
    :D

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ได๊ ค่ะ

8. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ลองโทรถามที่ ศูนย์บริการตรีเพชรอีซูซุ วิภาวดี ถ.วิภาวดี ลาดยาว กรุงเทพฯ 0-2966-2000-19

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้