กระป๋องแรกของผม วู้ว์...มันส์

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย tAn78, 19 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    ทำได้ตามสูตรเลยครับ

1. อย่าให้ใครอยู่ข้างหน้า (เพราะเค้าอยู่ตรงข้างนู้นกันหมด)

2. อย่าให้ใครตามมาทัน (ไม่มีใครตามเพราะอยู่ตำแหน่งท้ายสุด ไม่โดนน็อกรอบก็ดีเท่าไหร่แล้ว ฮ่าๆ)

3. อย่าให้ใครแซง (ข้อนี้ทำไม่ได้ แค่ธงเขียวโบกผมก็เปิดแล้วเพราะเห็นว่า พายุ มา:D )

แล้วก็ต้องขอโทษทุกคนที่เสียมารยาท รีบกลับก่อน แถมลืมเลี้ยงน้ำผู้ชนะอีก(ผิดกฎกระป๋องใช่มั้ย)
    จริงๆอยากอยู่ต่อมากๆครับแต่พอดีแฟนโทรมาตามให้ไปรับ ผมนัดเค้าช่วงนั้นพอดี แต่เห็นวันนี้เพื่อนๆพี่ๆมากันเยอะ จะไม่เล่นด้วยก็เสียดาย ก็เลยเกิดอาการลกวิ่งขึ้นรถไปอย่างที่เห็นน่ะครับ แถมลืมถุงใส่หมวกไว้ที่สนามอีก ไม่รู้จะมีใครเก็บไว้ให้รึเปล่า

ป.ล. ผมไม่ได้กะชิ่งน้ำนะครับ โปรดอย่าเข้าใจผมผิด ผมไม่ใช่คนแบบน้าน......(คราวหน้าแก้ตัว x2 เลยละกัน ;) :) ;) ) เอ่อ...แล้วตกลงรอบนั้นใครที่1อ่ะครับ

2. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    มาเล่นด้วยกันบ่อยๆซิครับ ช่วงนี้สนามยิ่งคนนน้อยๆ เหมือนสนามส่วนตัวสนุกดีชอบมากๆเลยแบบนี้
    ปล. เรื่องน้ำปกติก็ไม่มีใครจ่ายอยู่แล้วครับเป็นเรื่องปกติ 555

3. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    มาอีกบ่อยๆนะครับ เอาเพื่อนๆมาด้วยก็ดีนะครับ จาได้ขยายๆออกไปอีกเยอะๆมันๆฮาๆ เล่นกระป๋องขึ้นมาก็มีแต่เสียงหัวเราะนะครับ ทุกๆท่าน

4. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    เอาสูตรผมไปใช้อีกคนล่ะ :) :) :)

5. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ไม่ได้ไปเล่นเลยช่วงนี้ T T

6. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    เมื่อวานนี้มันส์มากๆคับมั่วซั่วชุลมุนไปหมดเลยยย :p

7. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ไม่น่าเปิด British Touring car ให้ดูกันก่อนเลย ขับเหมือนเปี๊ยบ

รู้สึกจะ คืนฟอร์มกันหลายคนนะ มีทั้งปิด ทั้งดัน ทั้งเขี่ย กระเด็นข้ามแทรค หลุดลงไปกินหญ้า

ขนาด สาวเมย์ ยังโดนชนซะ กระเด็นเลย

8. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    อยากไปเล่นบ้าง ฝนตกเกือบทุกวัน
    วันนี้มีใครเข้าไปเล่นกันไหมครับ กลัวเข้าไป เหงา....

9. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ถ้าไม่ต้องจ่ายค่าซ่อมให้คุณไก่ จะลงไปวิ่งเป็นรถถังให้ดู ....... ว่าตัวหนักได้เปรียบ

10. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    จริงครับพี่ ผมโดนกระแทกทีส่ายเลย (น่าสงสาร โดนรังแกประจำเลย)

11. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    อืมมม

อืมมม กระป๋องตำแหน่งที่ 1-5 จ่ายค่าน้ำบ้างดีไหมครับ 555555

12. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    สงสัยพี่อมรเอาคืน ด้วยการไปกระแทกสาวๆ คริๆ:D

13. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    ยอมรับว่าสนุกมากๆคับวันนั้น พี่อมรสงสัยจะเปื่อย เห้ยป่วย อิอิอะ คุณเหน่ง ไม่รู้ใครไปรังแกพี่อมรจนน่วมเลย 555

14. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0

น่าสนนะ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้