มีใครพอทราบราคา sunroof บ้างคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย S@macash tad, 4 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. S@macash tad

S@macash tad Guest

0
    0
    0
    มีใครพอทราบราคา sunroof บ้างคับเอาเเบบเปลี่ยนหลังคา ไม่ร่วมติดตั้งอ่ะคับ
    รบกวนผู้รู้ด้วยคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

2. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0

Sunroof ในส่วนที่เปิดได้ จะเป็นเหล็กและสีเหมือนกับหลังคา
    Moonroof ในส่วนที่เปิดได้ จะเป็นกระจก

ถ้าในความเข้าใจ ผมคิดว่าคุณคงจะถามถึง Moonroof
    จากที่เคยเห็นมาขายๆกันอยู่ก็มีตั้งแค่ 35k - 42k แล้วแต่สภาพครับ

อยากอยู่เหมือนกัน แต่รอกล่องอนุมัติก่อน อิ อิ

ไทพเปอร์ ถูกใจสิ่งนี้
  3. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    ตามพี่ข้างบนว่าเลยครับ อยากได้เหมือนกันแต่ตังหมดครับ . . .

4. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    ขึ้นอยู่กับสภาพแล้วของครบๆครับ
    และอีกอย่างอยู่ที่การซื้อ-ขาย ว่ามันซบเซา
    หรือไม่ถ้าคึกคักราคาก็โดดไป
    แต่ถ้าไม่มีคนสนใจแต่มีสินค้า ราคาก็จะดาวน์ลง
    หรือไม่ก็เล่นข้ามรุ่นไปเลยครับ(วิธีนี้ผมเคยลองแล้ว)

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    จัดเลยครับ จะได้แหล่มเหมือนรูปด้านบน (แหล่มตาม วิทอ่ะครับ)

6. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    อย่าลืมคิดเรื่องค่าติดตั้งด้วยเด้อ รวมราคาของกับค่าแรงมันหลายอยู่นะ

7. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    แต่ละคนข้อมูลดิบแน่นเปรี๊ยเลย...

8. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0

รูปบนก้อแหล่ม รูปข้างข้างก้อแหล่ม

9. l3oatz

l3oatz New Member Member

31
    2
    0
    อุอุ สวยๆ น่าทำ แต่ไม่อนุมัติ ชัว อิอิ

10. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    รถบ้านๆอ่ะครับ...........ดันทะลึ่งมีรู.........555

11. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    อยากมีรู........................

12. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ร า ค า 3 0 K+ คั บ

13. coromant

coromant New Member Member

117
    5
    0
    ค่าติดตั้งเท่าไหร่ครับ

14. es94

es94 New Member Member

108
    21
    0
    อยู่นิ่งๆเอาไว้คับ ค่าติดตั้งไม่เกินหมื่นห้า ทำมาไม่ต่ำกว่าสิบคันแล้วมั่ง ลองถามสมาชิกมีรูรายล่าสุดแถวปากเก็ดดูคับ

15. WIT_ES MANIA

234
    19
    0
    หัวหน้าแก๊ง........หลังคามีรู
    อุดมการช่างเท่านั้น........ที่สรรหา........555

16. ninekeng

897
    70
    0
    ส่วนตัว ผมคิดว่า น่าจะถามสมาชิกท่านแรกๆก่อนดีกว่าครับ เพราะว่าท่านนั้นเค้ารู้เรื่อง "รู" จริง ๆ
    ปล. ปากเก็ด เขียนผิดครับท่าน :D:D

ถูกกกกกกกกก ต้องนะ คร๊าบบบบบบบบบ:cool::cool:

17. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    ว่าแต่ใครมีรูมั่งเนี่ย...................อิอิ
    อยากเข้ารู เฮ้ยไม่ใช่อยากทำรู....................

18. es94

es94 New Member Member

108
    21
    0
    ขอโทษคับ แล้วเข้าไปขัดผิวหรือยัง:D

19. WIT_ES MANIA

234
    19
    0
    ขัดผิวอีกแล้วหรือ....................
    ทำหลังเราอีก..........................
    เข้าไปก็จัดน้ำเปลี่ยนนิสัยเข้าไปสักลัง..........
    งานออกมาเนียน...............555

20. ninekeng

897
    70
    0
    ยังเลยครับ ช่วงนี้ยังไม่ว่างเลย งานยุ่ง เด๋วว่างจะโทรไปคุยด้วยนะครับเพ่เต้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้