ทำยางงัยถึงจาได้เสื้อกับสติกเกอร์คับอยากอยู่กลุ่มพี่มากคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย dearkaelle, 7 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dearkaelle

dearkaelle New Member Member

59
    3
    0
    ทำยางงัยถึงจาได้เสื้อกับสติกเกอร์คับอยากอยู่กลุ่มพี่มากคับ
    ดูสนุกดีคับ
    อีกอย่างคับผมอยากมีคลับก่อนจาลงหนังสือคับ<ไม่แน่นะคับว่าจาได้ลงมัยคับ>
    คลับนี้ดูน่ารักดีคับ

รบกวนด้วยนะคับ

2. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    ก่อนอื่นคุณต้องนำตัวคุณมามิทติ้งกับทางคลับก่อนน่ะคับจะได้รู้จักกันก่อนว่าคัย เป็น คัย เรื่องสติกเกอร์เรื่องเล็กคับเห็นพวกพี่ ๆ บางคนยังไม่ติดก็มีคับเน้นเรื่องมาทำกิจกรรมมกากว่าน่ะคับลองคิดดูน่ะคับ แล้วเจอกันน่ะคับ:D:D

sunnyonly069 ถูกใจสิ่งนี้
  3. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ติ๊กเกอร์เรื่องเล็ก ใจเรื่องใหญ่ :)

ก้อยินดีต้อนรับนะค้าบบบบ

มาร่วมทำกิจกรรมกับพวกเราดูก่อน

เราไม่ได้เน้นถ่ายรูปลงหนังสืออ่ะค้าบบบ

ถ้าเฮฮาล่ะก้อได้เลยยยยยยยยยยย

4. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ตามท่าที่ปรึกษาสุดหล่อไปได้เลยง๊าบบบบบบ
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

5. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ตามพี่ๆ ด้านบนไปเลยคร้าบ...

อย่าคิดแค่จะมีคลับ มีแค่ในนาม

แต่ต้องมีใจให้ด้วยนะ ...

มามิตติ้งให้เห็นหน้า ให้พวกพี่ๆ น้องๆ ได้จำหน้า จำชื่อได้ซะหน่อย

แล้วติ๊กเกอร์ ค่อยเอาไป

เพราะหลายคนเอาไปแล้ว ไม่ยอมมาให้เห็นหน้าอีกเลย

ทำได้มั้ย ถ้าอยากเป็นสมาชิกST ???

6. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    ตามนี้ครับ
    อ้อ อีกอย่างมิตติ้งประจำเดือน
    เราได้แบ่งเป็นโซนอยู่แล้วบ้านอยู่โซนใหนก็เข้าร่วมได้เลย
    ไม่ต้องกลัวว่าจะเขินเพราะไม่รู้จักใคร
    แค่คุณก้าวเข้ามาในคลับ
    คุณก็จะพบกับความอบอุ่นมากมาย
    ส่วนเรื่องกิจกรรมดี ๆ ก็สามารถ
    ติดตามได้จากบอร์ดครับ

7. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

8. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ตามนั้น ครับ :D

9. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ยินดีต้อนรับนะครับ :D

10. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ตามด้วยดี่... อิอิ

11. kansang B11

kansang B11 New Member Member

130
    32
    0
    จริงครับ.........ผมไปมาแล้ว บินเดี่ยวเลย ก้อหนุกดีคับ ลองดู

พวกพี่ๆ เขาน่ารักกันทุกคนคับ กันเองดี

แล้วพบกัน.........วันมิตติ้งครับ

12. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    เข้ามายืนยันความน่ารัก อิอิ:D:D:D:D:D:D

13. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    มาเถอะแล้วคุณจะรู้ ว่าสิ่งดีๆที่นี่มีให้อยู่แล้ว แล้วพบกันครับ

14. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    คลับเราไม่เน้นว่ารถใครจะสวยหรือไม่สวย เดิมๆ ก็เข้ามาอยู่ได้
    มาคุยกัน มีตติ้งกันด้วยความจริงใจ ...พูดคุยปรึกษากัน
    ความดังไม่สำคัญเลย...

15. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    อย่าไปตัดติดเองนะครับ อันตราย :D

16. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    รถสวย ไม่สวยไม่สำคัญครับ

เพราะรุ่นนี้

คนขับ หน้าตาดีทุกคน เลย

ไว้ มามีตติ้ง แล้วจะรู้เองคร๊าบพี่น้อง

17. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    อิอิ แหม พี่น้องเรา น่ารักกันจริงๆ

น่ารักกันยกคลับเลยวู้ยยย...

รถจะเดิม รถจะผุ รถจะแต่ง รถจะแรง ซักแค่ไหน

มันก็แค่ยานพาหนะ แต่ที่สำคัญ "ใจ" เท่านั้นครับ

"ใจ" ที่เราเอามาคุยกัน แลกเปลี่ยนกัน ได้เพื่อนอีกสังคมนึง

บางคนคิดแค่ว่า "มาเอาแค่สติ๊กเกอร์" ผมบอกเลยนะว่า

คุณคิดผิด มาทางไหน กลับไปทางนั้นเลย คนแบบนี้ ไม่ต้องการอ่ะ

ที่พูดเนี่ย หลายคนสะอึก แต่ก็คือความจริง "หรือคุณไม่คิด"

:D :D :D

"รักกัน รักกัน" แหวะ !!!!

18. dearkaelle

59
    3
    0
    คับขอบคุนมากคับ

19. dearkaelle

59
    3
    0
    แต่ผมไม่ได้คิดอย่างนั้นนะคับ

ผิดพลาดอย่างรัยโทดทีคับ

20. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    อิ อิ อิ

มามีตติ้ง ก็ มา กัน เร็ว

นิ๊ส นึง นะคร๊าบ

จะ ได้ มา พูด คุย กัน คร๊าบ

21. sunnyonly069

3,964
    651
    113
    :D:D:D:D:D:D

22. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

^^รักกัน รักกัน^^ อะไรของคุณ มาแหวะ ก้อเรารักกันอะ

ผมก้อรักคุณนะ จุ๊บ จุ๊บ ที่นี่เค้ามีความจิงใจให้กันอะ

^^รักอะมันธรรมดาปาย^^

23. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    หวัดดี ค๊าบ

24. Oat and Amp

Oat and Amp New Member Member

127
    10
    0
    ผมก็อยากไปมิดติ้งนะ เวลาไปมิดติ้งต้องเสียค่าใช้ป่ะ เท่าไหร่อ่ะ

25. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ท่านประธนเคยกล่าวไว้...
    ให้หยอดกระปุวันล่ะสิบบาท...
    เมื่อถึงวัน meeting ก็จะได้ประมาณ 300 บาท...
    มา meeting ได้แล้วคร๊าบบบ...
    Meeting ของคลับพวกเราเป็นการนัดกันกินข้าว พูดคุย...
    โดยในแต่ล่ะเดือนหมุนเวียนไปตามโซนต่างๆ...
    เรียนเชิญนะคร๊าบบบบ... :D:D:D

26. AuSi_Mania

AuSi_Mania New Member Member

158
    42
    0
    ท่านโอดุจังนิ ไปกินไรมา

27. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ชอบ ๆๆ รถสวย

28. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    ยินดีต้อนรับคาบบบบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้