ไฟเช็คเครื่องขึ้น D4D

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย กระบะสีขาว, 7 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    พอดีผมใส่กรองเปลือย แล้วไฟรูปเครื่องขึ้นอ่ะครับ อยากทราบว่าจะมีปัญหาอะไรรึเปล่า

2. chang8408

chang8408 New Member Member

55
    0
    0
    ไม่น่าจะมีนะครับ น่าจะกล่องฟ้องเฉยๆนะครับ

3. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    เพราะว่าผมไม่ได้เจาะใส่ แอร์โฟลว์เซ็นเซอร์อ่ะครับ

แต่ครับได้ปกติ

4. ผมว่าใส่ให้ครบน่าจะดีกว่านะครับ กลัวมันไม่สมบูรณ์อ่ะครับ แต่อาจจะขับได้ ยังไงรอเซียนๆมาตอบละกันครับ

5. กระบะสีขาว

1,459
    15
    38
    เรียบร้อยครับ วันนี้ไปให้ร้านเดินท่อใหม่ จากปากโบ แล้วเจาะใส่เซ็นเซอร์

วิ่งดีขึ้นมานิดนึง แต่เสียงเร้าใจครับ

6. pba

pba Member Member

55
    1
    8
    ใส่ แอร์โฟลว์ เข้าไปก็หายแล้วคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้