เสาอากาศไม่ขึ้น มีวิธีซ่อมมั้ยคราบ หรือต้อนเปรี่ยน

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย trust, 6 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. trust

trust Guest

0
    0
    0
    เสาอากาศไม่ขึ้น มีวิธีซ่อมมั้ยคราบ หรือต้อนเปรี่ยน

2. 200silvia

200silvia New Member Member

118
    3
    0
    อืม กำลังจะเปลี่ยนเหมือนกัน อยากได้ของเดิมโรงงาน หาได้ที่ไหนบ้างคับ...

3. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    ของผมตัดสายไฟทิ้งไปแล้วครับ เวลาเสาอากาศขึ้นมันเหมือนรถบังคับเลย แถมถ้าสกปรกมันจะฝืด เวลาวิ่งเร็วๆ มันจะโค้งน่ากัว เลยมาใช้เสาอากาศในรถดีกว่าสบายใจดี ส่วนใหญ่ ราคาซ่อมกับของมือสองเชียงกงราคาจะไม่ห่างกัน หาเปลี่ยนดีกว่าครับ ตรงรุ่นมันหายากหน่อยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้