ถามเรื่องจอติดรถ+คอนโซลตัวนอกครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย Tarate YYYY, 5 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tarate YYYY

Tarate YYYY Guest

0
    0
    0
    พอดีผมกำลังหาซื้อจอติดรถอยู่ครับ
    ก็เลยอยากสอบถามพี่ ๆ ทุกท่านครับว่าจอ pop up ไฟฟ้า กับจอตั้ง แบบไหนดีกว่ากันครับ ใจอยากได้ pop up แต่ที่บ้านบอกแบบ pop up เฟืองเสียเร็ว และซ่อมแพงครับ

ตอนนี้ผมเจอยี่ห้อ techline แบบ popup ราคา 3300 เอง น่าใช้รึเปล่าครับ?
    พี่ ๆ ว่าไงกันมั่งอ่ะครับ? ผมมีตัวเครื่องเล่นอยู่แล้วด้วยครับ
    อ้อ อีกอย่างถ้าผมจะติดจอ pop up ผมคงต้องเปลี่ยนคอนโซลหน้าตรงที่ใส่เครื่องเล่นอ่ะครับ เพราะตอนนี้มันใส่ได้แค่อันเดียวเอง ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่เหรอครับ? รถผม civic lx ปี 93 เกียร์ธรรมดาครับ

2. nawintaeg

nawintaeg New Member Member

3
    0
    0
    Gathers น่าจะสวยน่ะ มี ทั้งดูหนัง ฟัง เพลง ลำโพงถึง SUB ไม่ต้องดัดแปลง หาปลั๊กเสียบครบ ถ้าต้องการ 2 Din ก้อหาหน้าเต็มใส่สักชุด สวยงบไม่บานปลาย

3. cannabis

cannabis Member Member

62
    0
    6
    เพื่อนผมใช้ Zulex ครับเป็น จอ pop up ใช้มา 2 ปีได้แระ ยังไม่มีปัญหาไร มี Tuner TV ในตัว
    ราคาตอนนี้ก็ 3000-3500 มีหลายรุ่น หลายหน้าตา ต้องลองไปเดินดู ที่บ้านหม้อ ดิัครับ ถูกที่สุดแล้ว
    แระมีให้เลือกหลายร้าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้