Lady Racing Club จะจัด จิม.เชิญค่ะเชิญ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย miw_gen, 8 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    ทางเลดี้ เรซซิ่งคลับ กำลังมีโปรเจค จะจัดจิมคาน่า รายการ กระชับมิตร
    แต่อยากจัด เป็น รุ่นเลดี้เลย แล้วก็ คิดว่า อยากเชิญ คนที่ชอบขับจิม มาจอยกันเยอะๆ
    จะได้มีหลายๆรุ่น
    เพื่อที่จะได้หาสปอนเซอร์ เป็นเรื่องเป็นราว ซึ่ง ตอนนี้ก็ได้แล้ว 1 เหลือแค่จำนวนคน

ลิงค์ ค่ะ ----- > http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=523433

ก็ อยากถามความคิดเห็นน่ะค่ะ ส่วนตัว ไม่ค่อยได้อยู่ วงการจิมเท่าไร
    มีอะไรแนะนำ บอกเลยนะคะ
    ถ้าใครสนใจกิจกรรม มาลงชื่อกันเลยค่ะ
    Thank a lot
    miw_gen

2. curry_drum

curry_drum New Member Member

54
    0
    0
    มีรุ่นเกือบๆ เลดี้ ปะ คับ *..*

3. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    จัดไปโลด แล้วจะตามไปดูนะ

4. Racer_W

Racer_W New Member Member

1,415
    2
    0
    จัดไปเลยครับน้อง อย่าให้ยิม สูญหาย

5. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    จัดไปอย่าให้เสียครับ...................อิอิ

6. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ตามไปดู......อิอิ

7. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ที่ไหน...เมื่อไหร่...อย่าไร...??? คับ

8. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    หนักหนุนคับ จัดเลยครับ เดี๋ยวส่งคนที่บ้านเข้าประกวดด้วย อิอิ:D

9. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    สงสัยงานนี้ นักแข่งทั้งหลายส่งแม่บ้านลงเพียบแน่ๆ
    ha ha ha
    :D
    [email protected]

10. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    hankookเป็นคนจัดให้ครับ ขอเชิญเพื่อนๆไปร่วมแจมใด้ครับ สาวๆตรึม

จัดที่ตะวันนา2ที่เดิม เป็งานกึ่งมิ๊ตติ้งครับ ก็จะมีclubอื่นๆ ที่โสดๆก็จะไปร่วมเจมด้วย เช่นsunny thailand mazda และclubอื่นๆที่เคยไปแข่งแดร็กกันที่คลอง5

งานนี้เป็นงานแรกครับที่จัดกันเองแล้วงานต่อๆไปก็จะเป็นclubอื่นๆมาแข่งกัน

วัน เวลาจะแจ้งให้ทราบอีกที

11. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    แหร๋มเลยคร้าบ.....พี่นิค

สาวๆเพียบ.......55+

12. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    คุณมิวครับติดต่ออ๋องด่วน จร้าไม่มีเบอร์ติดต่อค่า
    เบอร์อ๋องจร้า 0891620202 โทรได้ตลอดเลยนะครับ อ๋องรออยู่จร้า

13. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    คุณมิวครับติดต่ออ๋องด่วน จร้าไม่มีเบอร์ติดต่อค่า
    เบอร์อ๋องจร้า 0891620202 โทรได้ตลอดเลยนะครับ อ๋องรออยู่จร้า

14. Aong-race-shop

671
    5
    18

15. 3d-top1

767
    3
    0
    ......................

16. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ตะวันนา 2 อยู่ส่วนไหนของโลกคับ?
    แงบๆ
    :D

17. Aong-race-shop

671
    5
    18
    อยู่บางกระปิจร้า พี่ปอม

18. curry_drum

curry_drum New Member Member

54
    0
    0
    ไป ดูๆๆๆๆๆ

19. 3d-top1

767
    3
    0
    เพิ่งรู้เหมือนกันว่าอยู่บางปิ:D:D

20. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ห้ามไปดูต้องไปแข่งซิ

21. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    lady club มาแข่งกำแพงเพชร วันที่13กย.ไหมครับ
    ฟรีทุกคันเลยครับ ในงาน "มอเตอร์เอ็กซ์คลับ กำแพงเพชร ยิมคาน่า"

อ่านรายละเอียดที่
    http://www.motor-xclub.com/forum/index.php?topic=6263.0

22. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ประกาศ.ประกาศ
    ขอเชิญพี่ๆน้องCar-Clubทุกทุกคลับมาวิ่ง Gymkhana ในงาน
    Hankook Gymkhana Fun Club

มีทั้งหมด 3สนาม
    จัดขึ้นในวันเสาร์ที่ 20 กันยายน 2551 ที่ ตะวันนา สแควร์ 2 บางกะปิ
    งานเริ่มตั้งแต่08.00-18.00น.
    มีการอบรมการ ควบคุมรถยนต์อย่างถูกต้อง จากทีมแข่ง Gymkhana
    ของHankook ในตอนเช้า พร้อมมอบประกาศนียบัตร สามารถ
    เข้าร่วมการฝึกสอนได้

ส่วนการแข่งขันได้แบ่งออกเป็น 3 รุ่น ได้แก่
    รุ่น Lady Club
    -ถ้าเป้นผู้หญิงสามารถลงแข่งได้หมด ไม่แบ่งฝีมือ ไม่แบ่งพิกัดของรถ รถเดิมๆจ่ายกับข้าว โมดิฟาย ซ้อมบ่อย แม่บ้าน แม่หม่าย แม่ทูนหัว ลงวิ่งได้หมด รางวัลมี 5รางวัล
    ค่าสมัคร 300บาท

รุ่นCar-Club
    -สามารถลงได้ทุกคลับ ใครอยู่สังกัดไหน มีตติ้งปั๊มไหน หน่วยงานใด วัดไหน กุฏิไหน ได้ชื่อว่าเป็นCar-Club ยินดีต้อนรับทุกคลับ ลงแข่งเก็บคะแนนสะสม สมาชิกจากคลับไหน ขับรถดี ทำเวลาดีที่สุด เจอกันแน่นอน สนามสุดท้าย
    ทั้งหมดมี 3สนาม รางวัลมีทั้งหมด 5 รางวัล ค่าสมัคร 300 บาท
    รถยนต์ไม่จำกัด ขนาด น้ำหนัก พิกัด เครื่องยนต์ ไม่แบ่งเพศ ผู้หญิงก็สามารถ ลงแข่งได้
    ปล.นักแข่งที่มีประสบการณ์มาแล้วไม่สามารถลงแข่งในรุ่นนี้ได้ เนื่องจากจะเปิดโอกาสให้ น้องๆพี่ๆมือใหม่ได้ ต่อสู้กันในทักษะการควบรถ
    (พิจารณาจากสนามที่มีวิ่งอยู่ในปัจจุบันนะจร้า)

รุ่นSuper-Pro
    -ขอเรียนเชิญพี่ๆที่มีประสบการณ์ และ นักแข่งทุกท่าน ลงวิ่งในรุ่นนี้นะ รุ่นนี้ไม่จำกัดรถยนต์ พิกัดเครื่องยนต์ ความสามารถ ประสบการณ์ จะขับสี่ ขับสอง ได้หมด มาสนุกสนานกัน
    รางวัลมีทั้งหมด 5 รางวัล ค่าสมัคร 300 บาท
    รถยนต์ไม่จำกัด ขนาด น้ำหนัก พิกัด เครื่องยนต์ ไม่แบ่งเพศ ผู้หญิงก็สามารถ ลงแข่งได้

ทุกรุ่นการแข่งขันมีถ้วย รางวัล รวมถึงของรางวัลมากมาย
    ราคาค่าสมัคร 300บาท
    สนใจติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่
    อ๋อง Hankook
    089-1620202 086-3061267

23. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

เอ้ แล้ว เราจะสมัคร รุ่นอะไรเนี๊ยะ ??

24. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ............................................................!?

25. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ใช้ลานตรงไหนอ่ะครับ นึกไม่ออก แล้วแข่งๆไป ตร. ไม่มาจับนะ แหล่มชุมชนเชียว :D

26. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ทางสถานที่บอกว่าจัดได้คร๊าบ แต่ขอให้ตรงเวลาจร้า

27. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    หวัดดีครับ.......งานนี้ไปด้วยครับ

:cool:.... งานนี้ที่ 1 ในเเต่ละรุ่นจะได้รับน้ำมันเครื่องสังเคราะห์ 100 % จากผลิตภัณฑ์ ACDelco เป็นของรางวัลติดมือกลับบ้านอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้