BFGoodrich Super Special ที่เชียงใหม่เจ้า

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย motortracks, 6 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    BFGoodrich Super Special Championship 2007 จ.เชียงใหม่
    สถานที่ สนามกีฬา สมโภชเชียงใหม่ 700ปี
    วันที่ 27-28 ตุลาคม นี้

เสาร์ที่ 27 เป็นการให้ความรู้ทั่วไป การขับในรูปแบบต่างๆ ช่วงบ่ายเปิดโอกาสให้ กลุ่มนักแข่งได้ทดลองขึ้น Lamp กลางคืนก็มีพบปะกับสื่อมวลชนภาคเหนือ
    อาทิตย์ที่ 28 เป็นการแข่งขัน Super Special เต็มรูปแบบ
    ***ถ้านักแข่งที่กรุงเทพมีโอกาสขึ้นไปก็ดีนะครับไปเที่ยวกัน วันอาทิตย์แข่งเสร็จก็ไปถนนคนเดินที่เชียงใหม่ (ถ้ามีใครไปจะฝากให้ทางทีมงานจองโรงแรมให้ได้นะครับ เอาแบบติดสนามแข่งเลยก็มีนอนก็เห็นสนามเลยราคา 600บาทมี 3เตียง อีกอย่างทางทีมงานจะไม่เก็บค่าสมัครเพื่อลงแข่งขันสำหรับนักแข่งที่ขึ้นไปจากกรุงเทพฯ ก็ให้เอาไปเป็นค่าโรงแรมก็แล้วกันเน๊อะ) ตอนนี้รถแข่งจะมีมาจากหลายจุด เชียงใหม่ เชียงราย ลำปาง กลุ่มภาคเหนือตอนล่าง รถคงเยอะไม่แพ้ที่กรุงเทพฯ
    ไปกันครับไปกัน
    หมายเหตุ รถที่มีสิทธิได้ขึ้นเทเลอร์ฟรีมีดังนี้
    BF Class A ขจรศักดิ์ ณ สงขลา
    BF Class B หทัย ไชยวัณณ์
    BF Class C จุมภฎ แสงรอด
    BF Class 4 กำพล จันทร์เพ็ญประสาน
    BF Super Take Control สรรพร เชาวน์ชวานิล
    ***ถ้ามีท่านใดไม่ไปทีมงานจะแจ้งผู้ที่มีสิทธิลำดับต่อไปให้ทราบนะครับ

2. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    อะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    สุดยอด!!!!
    จะไปต้องทำไงบ้างครับ

3. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ผมไปแข่งที่กทม. พี่บีไม่เห็นจองโรงแรมให้ผมบ้างเลย (ล้อเล่นนะครับ พี่ๆที่กทม.ขึ้นมากันเยอะๆนะครับ)

4. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ไปดีมั้ยเนี่ย...ไม่มีญาติที่นั่นด้วยอ่ะดิ...จะได้ไปนอนฟรี...(ฮา)

5. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  6. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    อยากไปบ้างจัง

7. sornevo

sornevo New Member Member

26
    2
    3
    ถ้าผมขึ้นไปแข่งเนี่ยไม่เสียค่าสมัคร ใช่หรือป่าวค้าบ อิอิ :D

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    น่าไปจังคับ

9. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    นอนวัดเลยพี่โป๊ย......ฟรี :D:D:D

10. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    พี่บี MT ครับ รบกวนโพส คะแนนสะสมหน่อยได้ไหมครับ
    ขอ2สนามที่เก็บคะแนนนะครับ
    ขอบคุณมากครับผม :D

11. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    อยากไปด้วย
    พอดีติดงานแข่งรถที่พัทยา พอดีเลย
    อยากไปนะพี่บี ถ้ามีคนมาช่วยค่าใช่จ่ายนะพี่

12. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    สนใจครับพี่บี

:cool::cool::cool:

- พี่บี......น่าสนใจครับถ้ารถกรุงเทพฯไม่อยากขับไปมีราคาเทเลอร์เเนะนำไหมครับพี่ ผมว่ามีคนสนใจไม่น้อยเลยนะครับ (ราคาต่อคันหรือราคารวมหลายคันก็ได้ครับไปกลับ) :)

13. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ขับไปเป็นขบวนวัยรุ่นดีมั้ยครับ... :D

14. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    น่าสนน่ะพี่โป้ย แต่กว่าจะถึง ตายๆ ค่าน้ำมัน เท่าไหร่ ล่ะเนี่ย

15. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ต้องไปติดต่อใครเนี่ย แล้วจองโรงแรมจะฝากกะใครครับ

16. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    พี่บีเองก็ไม่ไหวจะช่วยน้องตู่เหมือนกัน เพราะพี่บีเองก็อยากไปนะ หมดตูดเหมือนกันนะน้องตู่ :D:D

17. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ถ้าไม่นับสึกหรออย่างอื่นล่ะก็...ขับไปเนี่ย ค่าน้ำมันพี่ว่าถูกกว่าค่ารถยกนา...อิอิ :D

18. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    พวกพี่ๆขึ้นมากันเยอะๆนะครับ พี่บี พี่ปอม พี่ตู่ พี่โป้ย และอีกหลายๆคน พวกน้องๆที่ชม.อยากเห็นพวกพี่ขับกันครับ

19. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    นับหัวเลยน้องชิวๆๆ:D

20. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    น้องพวกพี่ขอเบิกค่าน้ำมันก่อนได้ไม จะได้มีคนไปเยอะๆๆ
    ถ้ามีใครช่วยออกค่าน้ำมันให้ก็ไปครับ
    เดียวค่าที่พัก กัน เดียวออกเองก็ได้
    ถ้าใครไม่มีที่พักบ้านเพื่อนผมมี

21. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    จะพยายามไปคับผม
    ตอนนี้กะลังรอ confirm จากพี่บีคับ

อยากเห็นคะแนนเก็บอ่ะค้าบ พี่บี
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

22. nick_oversize

445
    9
    0
    เอออ......พี่บีครับขนรถไปแล้วขนกลับให้ด้วยรึเปล่าครับ

23. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    อ้างถึง:
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Poyee_ZC
    ขับไปเป็นขบวนวัยรุ่นดีมั้ยครับ...

เอาไงเอากันครับ:D:D

24. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    555 สงสัยให้กลับเองครับ อิอิ:D

25. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    ยินดีมากครับที่มีงานใหญ่ ๆ เช่นนี้ในบ้านเรา

26. Super Colt

2,980
    11
    0
    พี่ไปแต่ตัวได้ป่ะ เด๋วหารถเกาะไป แล้วไปยืมรถปั๊บแข่งได้ไหมอ่ะ อิอิ :D:D

27. PoM.KiG-KoG

PoM.KiG-KoG New Member Member

13
    0
    0
    พี่ๆที่กทม.มากันเยอะๆๆๆๆนะครับ

28. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    เพิ่มเติมครับ

ขอเพิ่มเติมข้อมูลที่ถามมานะครับ
    1. เรื่องของราคารถ เทเลอร์ บรรทุกได้ 6คัน กรุงเทพ-เชียงใหม่ ประมาณ ไม่เกิน 24,000.- รวมค่าประกัน(เฉลี่ยคันละ สี่พัน) ตอนกลับเชียงใหม่-กรุงเทพ ใช่วิธีฝากราคาจะถูกลงเหลือคันละประมาณ สามพันบาท รวมๆ แพงกว่าเติมน้ำมันขับไปแน่นอนครับ เติมนำมันขับไป-กลับไม่น่าเกิน สี่พันบาท ตอนนี้ถนนก็ดีแล้วหลุมบ่อไม่มี เหยียบได้ยาวเลยจิงๆนะ
    2. ถ้ามีนักแข่งท่านใดสนใจขึ้นไปสามารถ ติดต่อทีมงานได้เลยครับเรื่องจองโรงแรม ที่พัก บอกได้เลยมีทุกราคาไว้บริการครับ ในสนาม 700ปีก็มี ห้องใหญ่มี 3เตียง 600บาท เหมือนที่บอกนักแข่งจากกรุงเทพขึ้นไปไม่เก็บค่าสมัครครับ
    3. คะแนนเก็บจะรีบขึ้นให้นะครับ พอดีคอมที่มีข้อมูลอยู่ที่ เชียงใหม่ อยากให้เห็นเป็นผังเลยอดใจรอหน่อยนะ

29. chonlayut

1,514
    5
    0
    พี่ถ้ารถผมพังใครจะลากกลับให้นะพี่บี

พี่บี MT ทาง BF ไม่ให้ค่าน้ำมันซักครึ่งหนึ่งได้ไมครับ
    คนกรุงเทพจะได้ไปกันหลายๆๆคันนะครับ

30. nick_oversize

445
    9
    0
    ติดต่อยังไงอะ ทีมงานอะ เบอร์โทรอะไรอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้