โช๊คอัพ P11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Pathomchai, 5 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pathomchai

Pathomchai New Member Member

14
    0
    0
    รบกวนขอเบอร์โทรร้านซ่อมโช๊คอัพ P11
    หรือร้านที่จำหน่ายของใหม่ แถว สมุทรปราการ หรือ บางนา ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

2. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ผมมีคู่หลัง P11 ของใหม่เบิกศูนย์นิสสันเเท้ ยังอยู่ในกล่องอย่างดี ถ้าสนใจบอกได้ครับ

3. Pathomchai

14
    0
    0
    ราคาเท่าไรหรือรบกวนโทรกลับ 085-9219898 ครับ

ขอบคุณครับ

4. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ยุ ดีไหมหว่า เบิกใหม่ เอา บิวสไตน์ไหมคับ กระบอกเหลือง ราคาไม่ต่างจาก ของ 0 เลย นุ่นหนึบฝ่ากันเยอะ อิอิไปลองคิดดู ความนุ่มนวลระดับ บีเอ็ม อ่ะคับ อิอิอิ เกาะถนน อิอิอิ

5. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    บิวสไตน์ มีของ r11 ครับราคาประมาณเท่าไรครับ(กำลังหาโช็คอย่)

6. Pathomchai

14
    0
    0
    ขอรบกวนบอกเบอร์โทรที่จะติดต่อหรือสถานที่ที่จะไปซื้อด้วยครับ [/COLOR]

7. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ใจเย็นคับ ขอเวลาทางร้านอะไหล่ เช็ค ของสักหน่อยเรื่อง บิวสไตน์น่ะ P11 มีแน่ครับ แต่ R11 ไม่แน่ใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้