สอบถามการถอดโคมไฟหน้า r11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย นวมินทร์74, 6 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    จะถอดโคมไฟหน้ามาขัดทำความสะอาดแต่ไม่แน่ใจจะถอดยังไง
    จะต้องถอดทั้งโคมหรือเปล่าครับ แล้วไม่ทราบมีน๊อตกี่ตัวอยู่ตรงไหนบ้างช่วยบอกที ( ทีผมเห็นมีข้างบนโคม 1 ตัว แล้วข้างล่างอีก 1 ตัว)มีตรงอื่นอีกหรือเปล่าครับ....แถวสุขา1หากระดาษทรายเบอร์2000 ยากจริงๆใครพอรู้ร้านขายบอกผมหนอ่ย...ขอบคุณครับ

2. ใช้ยาขัดสีก็ได้ยาขัดยาบอะเคยขัดแล้วก็OKนะ

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    มีตัวด้านบนติดกับไฟเลี้ยว 1 ตัว เอาไฟเลี้ยวออกแล้วจะเห็นด้านข้าง 1 ตัว และด้านหลังอีก 2 ตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้