**** เท่ห์ไหม ****

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 6 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ผมว่ามันสวยดีนะ.............:D

อ้ายตาเดียว..................5555+

2. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    เย้ยย \(*0*)/

มัยมันเยินขนาดนี้ล่ะพี่ - -*

วันเสาร์ยังม่ะเหนขนาดนี้เรย(เอ๊ะ รึผมไม่สังเกตุ) *.*

3. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    ชนไรมาอะพี่ มีเคลมประกันมั้ย ถ้าไม่มีบอกเปาได้ พอดีรถเปาอีกคันจะเคลมเก็บสีรอบคันอยู่ เด๋วทำเรื่องเคลมห้ายยได้

4. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    โดนตั้งแต่วันศุกร์แล้วครับ เจ้าโจ

ส่วนเจ้าเปา ขอบคุณมากครับ แต่ไม่เป็นไรครับ ผมเครมเรียบร้อยแล้วครับ

แต่ไม่มีเวลาไปทำสี

ปล. พักนี้ดวงม่ายดี เดือนเดียวเอารถไปชนมา 2 คันแล้ว.............อิ...........อิ

5. ต้องสะเดาะเคาะห์สั่ก ,,,,สองกลมนะท่าน เป้

6. พี่เปาทำประกันของบริษัทอารายอ่า จะได้ ให้เคลมให้บ้าง อิอิ

7. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ไปสอยอะไรมาละนั้น ซ่อมเสร็จไวๆ ครับ

8. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ยังอารมดีอีกน่ะพี่

9. ไปจูบไรมาล่ะนั่น

10. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ผมก้อชนมาเหมือนกันพี่เป้ เอารถพ่อไปชน เสาไฟฟ้าที่ สาย4 มา คันขักขาด เลยอ่ะ

11. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ซะงั้น

12. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0

รายละเอียด ลองแอดมาคุยกานคับ เผื่อเคลมให้ได้ [email protected]

ว่าแต่อยู่ กทม หรอคับ :D

13. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    ไปเล่นกับไรมาละท่าน เป้....
    ช่วงนี้ขับรถ ระวังกันด้วยนะครับ.....

14. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    เอาเข้าอู่ยังนายเป้

15. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    สภาพจริงสวยกว่าในรูปอีกครับ

ปล. วันที่มิทติ้งใครเอามือไปจับไปร้อนๆหว่า อิอิ 55+

16. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ยังม่ายได่เข้าอู่ ซ่อมสีเลยครับ

ตอนนี้ เอาไปซ่อม ปั๊มน้ำครับ พัง เครื่องฮีต.................2 อาทิตย์แล้วครับ

ยังม่ายได้เข้าไปดูเลย ยังไม่ได้กลับบ้านเลย คร้าบ..............................ฮือ...........ฮือ

17. ซ่อมเสรจเร็วๆนะพี่เป้ รถปืนก้ยังไม่ได้ซ่อมเลย

18. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อ้าวไง๋เป็นงั้นอ่ะ.....ซ่อมรึยังครับพี่....ขอให้งานออกมาเนียนๆนะครับ...

19. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    โหดจังเลย

20. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    โหดดีคับ...ตาเดียว

21. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    อ๋อ อย่างนี้เขาเรียกว่าเท่ห์เหรอครับ

แต่ผมคงไม่อยากเท่ห์หรอกครับพี่.....

ฮุฮุฮุ....

22. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    อาการเป็นยังไงบ้างครับพี่เป้

ได้กลับบ้านมาดู ยังครับ

23. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    หยุดดูแลเมียน้อยกลับมาทำรถได้แล้วนายเป้.............................5555555555

24. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ช่วงนี้ฝน ตกบ่อย ระวังกันครับ

25. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้