สอบถามวิธีการใส่ค้ำหลังครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Anti_Space, 10 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anti_Space

Anti_Space New Member Member

20
    0
    0
    พอดีจะเอาค้ำหลังมาใส่เอง ที่หัวโช้คหลังมีน้อตตัวเมียอยู่ข้างละ2ตัว

อยากทราบว่า ผมควรถอดน้อตตัวเมียออกทั้ง 2 ตัว แล้วใส่ค้ำแล้วใส่น้อต

หรือถอดน้อตออกแค่ตัวเดียวแล้วใส่ค้ำ แล้วยึดน้อตครับ

ใครพอจะทราบวิธีการใส่ที่ถูกช่วยบอกหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ถอดน้อตตัวเมียออกทั้ง 2 ตัว แล้วใส่ค้ำแล้วใส่น้อต

3. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    ตามนั้นครับ ถอดน๊อตใส่ได้เลยครับ

4. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ใส่เองเหมือนกันครับ ได้เหงื่อพอสมควร

R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้