ร้านไหนขายพวงมาลัย OMP บ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย super_nim, 4 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. super_nim

super_nim Guest

0
    0
    0
    ขอรบกวนถามหน่อยครับว่าร้านไหนขายพวงมาลัย OMP แท้บ้าง หรือว่าบริษัทตัวแทนจำหน่ายก้อได้ครับ
    หรือถ้าใครมีมือสองก้อโพสท์มาแล้วกันครับ คืออยากได้แต่ไม่รู้จะไปซื้อที่ไหน

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ไปซื้อที่ วัฒนา ออโต้เซลล์ ได้เลยครับ/ถนนเพชรบุรีตัดใหม่

เป็นตัวแทนจำหน่าย ขายถูกด้วย ผมก็ซื้อที่นั่นครับ

(ที่สำคัญ คนขายน่ารักมาก)

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    R style ก็มีครับเเต่เเพงกว่า

4. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    จิงครับ เรื่องคนขาย ผมไปซื้อถุงมือ เลือกซะนานเลย

ออกมาข้างนอกเหมือนได้ดูงาน motor show อีก มีแต่รถนำเข้า

kungking5 และ "ชอลิ้วเฮียง" ถูกใจสิ่งนี้
  5. เด๋วต้องไปมั่ง

x1542 ถูกใจสิ่งนี้
  6. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ผมซื่อถุงข้างนอกเข้าไปใช้ ในร้านได้มั้ยครับโดม

7. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    แหม....ใส่กัวเปื้อนอ่ะดิ่ ...กลั้นไม่อยู่ใช่มั้ยล๊า 555+++ :D

kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  8. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    อยู่ถนนเพชรบุรีตัดใหม่หรอคับ
    กัวไปแล้วหลงเข้าที่อื่นอ่ะคับเพ่ต้น
    :D

kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  9. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ถ้างั้นเดี๋ยวไปด้วยกันครับ :D:D:D

10. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    อย่าเลยพี่ แถวนั้นคนเค้าดุ อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้