นอกจาก HILUX Club แล้ว ยังมีอีก 1บอร์ดที่น่าเข้าลองจากRELAX

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย INTER_ZONE, 9 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เป็นห้องที่คลายเครียดได้เยอะมาก มีอะไรๆที่ให้ความรู้และความสนุกๆขำๆในบอร์ดนี้อ่ะครับ อยากให้ลองเข้าไปอ่านดูเล่นๆครับ มีอะไรน่าสนใจเยอะเลย มีทั้งเรื่อง ฮาๆ สาระน่ารู้ แต่ที่แน่ๆ ยังไงก็เข้า บ้านนี้เป็นหลักอยู่แล้น...

แบบว่าผมเข้า RELAX ไม่ได้นี่หว่า

ตามลิ้งค์เลยนะครับ.....http://racingweb.net/forums/forumdisplay.php?f=23 :D

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตองรองๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ลองเข้าไปดูครับ แล้วจะรู้ ~~อ้วนแล้วดียังไง~~แล้วทำไมนมถึงบอกนิสัยได้~~ ลองเข้าไปดูเล่นๆก็ได้ครับ ถ้าว่าง

4. คลิปกะรูปเต็มเครื่องแล้วยังไม่หยุดสะสมอีกเหรอคำป้อม:D:D:D:D

Hang@HLc และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  5. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เข้าไปมาแล้วคับ โอยเยอะแยะมากมาย
    แต่ให้ดีป้อมแอบเปิด Relax ในนี้เลยล่อเป้า 555

6. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

ไม่ได้ๆครับพี่...เดี๋ยวโดนแบน...หุหุ:D

7. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

เกือบเต็มแล้วครับ ส่วนมากก็เอามาจากพี่เอ๋ไง ครับ....เอ๋ Relax ฮ่า ฮ่า ฮ่า..:D:D

8. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    เครียดกับงานมาพอแล้ว ปลดปล่อย แบ่งปันกันบ้าง สังคมจะได้น่าอยู่ครับ

9. อะจึ๋ย ... เค้ากลับตัวกลับใจแล้วนะตะเอง :D:D:D:D

10. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เด๋วว่างจะลองเข้าไปดูนะครับ

11. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

:D:D:D:D กลับตัวกลับใจ...แต่เอวไม่กลับ...:D

พี่เอ๋...ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเงินอ่ะ..มีเงินให้ยืมบ้างมั้ย...:cry:

12. ตอนนี้ติดลบทุกวันเลยคำป้อม ขนาดไม่กินไม่เที่ยว เป็นคนดีขนาดนี้ยังไม่เหลือเลย 55

13. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ฮานะ แนวนี้ต้องตามไปดู อิ อิ อิ

14. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แหล่มเลยคับ มีแต่ฮาๆ อ่านแล้วเบาสมองดีคับ

โอวว...นะโมตัสสะ ๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้