ถึงพี่ Toey_PRC ครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 9 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    พอดีไปถามถังน้ำมันมาให้แล้วนะครับ
    ถังเหล็ก แบบทหาร 20 ลิตร ล็อตที่เหลือมี สีเหลือง ( อ๋อย )
    ราคาประมาณ 1350 ครับ

แต่ถ้าไม่สีเหลือง จะต้องรอล็อตหน้า จะเข้ามามีสีแดง เขียว ครับ
    ราคาก็ปรับเป็น 1750 บาท ครับ เห็นที่พูดว่าอยากได้ ถ้าจะเอาก็บอกแล้วกันครับ จะไปเอาให้:D :D :D

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สงสัยจะเอาไปใส่น้ำมันซ้อมใช่ไหมเต้ย ไม่ต้องซื้อหรอก แบกไป แบกมาอันตราย
    ซื้อเอาดีกว่า ให้เขาบวกค่าน้ำมันที่เขาไปขนมานิดหน่อยดีกว่า

3. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ถูกกกก

สวัสดีครับ คุณ bank

ผมซื้อที่ร้านแถวศรีนครินทร์ เป็น ร้าน offroad จำไม่ได้ว่า ชื่ออะไร ถังละ 3500 ครับ กันระเบิด (มีใยเหล็ก เหมือน กรองอากาศแอร์ ข้างใน) ถังละ 20 ลิตร สีแดง

หาก ราคาที่ว่า เป็น ถัง กันระเบิดความจุ 20 ลิตร ผมขอฝากซื้อประมาณ 4 ถังได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

4. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ขอบคุณครับ Bank แต่พี่ว่าพี่รอดีกว่า สีเหลืองมันไม่ค่อยเหมาะกับพี่ และมันก็ดูโดดเด่นเกินไปเวลาพี่ไปขโมยดูดน้ำมันเบนซินจากรถbank ส่วนสีที่สนใจ ขอเป็นสีแดงก็ดีนะครับ safety ดี รอได้ครับ ว่าแต่ที่ร้านมีปั๊มแบบใช้แรงมือด้วยไหมครับ ต้องการปั๊มด้วย
    ขอบคุณมากนะครับ
    ปล. ผมไม่ได้เอาไปใส่น้ำมันซ้อมคาร์ทครับ แต่จะเอาไว้ใส่น้ำมันที่ดูดออกจากporcheของรุ่นพี่ผมคนหนึ่งที่ซ่าส์ๆหน่ะครับ จะขโมยเอาไว้เติมรถผมหลังสี่ทุ่มไปแล้ว:D :D :D :D ฝากความคิดถึง ถึงคนที่พึ่งกลับมาจากฮ่องกงด้วยนะครับ

5. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    พี่เต้ยต้องถังสีเขียว เปรี้ยวจี๊ด

6. Toey_PRC

699
    1
    0
    จริงด้วย น้องแก๊ปที่แสนดี สีเขียวก็น่าสนนะ แต่สีเขียวไม่สนพี่หน่ะสิ ยืนยันเอาสีแดงเหมือนเดิมนะครับ

7. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เดียวจะดูให้ครับพี่เต้ย ว่ามีเข้ามาเมื่อไรครับ
    เห็นว่าของจะเข้ามาวันจันทร์ แต่ถึงร้านเมื่อไรไม่ทราบครับ

8. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ใช่ครับพี่ธนา ผมโทรไปถามร้าน วี วี พี แถว ศรีนครินทร์ นี่แหละ แต่ไม่รู้ว่า กันระเบิดมีใยเหล็ก เหมือน กรองอากาศแอร์ ข้างในหรือเปล่า

เพียงแค่โทรไปถามว่า ถังเหล็ก น้ำมัน 20 ลิตรอะครับ

เดี๋ยวดูให้นะครับ ว่าเป็นยังไงครับแล้วจะบอกอีกทีครับ

9. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    _/|\_ thank you

_/|\_ thank you

10. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    :eek:

11. Toey_PRC

699
    1
    0
    ถึงกับต้องไฮไลท์ สีแดงเลยเหรอครับ นี่ผม จริงใจมากๆนะครับ ถึงได้บอกก่อนทำ:D :D :D

12. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    กลัวแล้วคร๊าบบบบบบ
    ฝากให้ไปแล้วนะครับ :D

13. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ผมเลือกตุนดีเซลดีก่า....แพงกว่าเบนซินอีก อุส่าหนีมาใช้กระบะ เดี๋ยวจะเอารถเก๋งมาวิ่งเหมือนเดิมแย้ววว:(

14. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ถามราคาประมาณมาแล้วครับ อยู่ประมาณ 2700 บาท

ที่ราคา 1000 กว่าบาท เป็นถังเหล็กธรรมดาครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้