ช่วยเหลือด้วยครับ MIO มันวูบ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย sira_ja, 2 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sira_ja

sira_ja New Member Member

17
    0
    0
    เพิ่งซื้อต่อมารถมีอาการ บิดค้างซัก80 กม/ชม แล้วเครื่องมีอาการวูบเป็นช่วงๆ เปลี่ยนกรองอากาศ,ถ่ายนำมันเครื่องแล้วไม่หาย รบกวนผู้รู้ช่วยเหลือด้วยครับ:( :(

2. POP Is De@d

POP Is De@d New Member Member

65
    0
    0
  3. ton35

ton35 New Member Member

12
    0
    0
    ลูกชักสูญญากาศขาด(คาร์บู)

4. nung_ferio

nung_ferio New Member Member

26
    0
    0
    เจอบ่อยเหมือนกันครับ คาบูไม่ค่อยดีแต่พอเปลี่ยนใหม่ก็หาย

5. ...

ถ้าจำม่ะผิดนะ คือว่า ต้องลองทำความสะอาด คาร์บู ดูอ่ะคับอาจจะช่วยได้

6. konging

konging New Member Member

18
    0
    0
    ลอง ถอด คาร์บู มาล้าง ดูนะคับ อาจจะหาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้