ถึงคุณ SORAWIT

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย a4j, 17 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a4j

a4j New Member Member

17
    0
    0
    ผมสมาชิกใหม่ครับเพิ่งซื้อ 3d มา อยากเห็นรูปรถของคุณพี่แบบทุกมุมได้ป่าวครับ..ขอบคุณมากนะครับ

2. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    ทำไมต้องเป็นรถผมครับ รถผมเดิมๆถลอกหมดแล้วไม่สวยครับ ปีใหม่ถึงจะทำสี รถพี่ที่อยู่ในรูปสวยกว่าผมมากเลยคับ เห็นแล้วน่าอิจฉา

3. a4j

17
    0
    0
    ไม่จริงหรอกครับ..เพิ่งขับไปชนล้อยางมาสเกิร์ตหน้าหลุดเลย

4. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    รถผมไม่เหมือนในรูปกรอกนะคับ เป็นสีน้ำเงินดำ ไม่สวยครับ ส่วนในรูปสีเหลืองรถใครไม่รู้พอดีไปวิ่งเเถวมอเตอร์เวย์มาเห็นสวยดี ช่วงตอนเย็น เลยถ่ายไว้ครับ รูปเลยออกมาสวยอย่างที่เห็น ทั้งแสง มุมกล้อง ok เลยคับ

5. a4j

17
    0
    0
    ครับ..ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้