ทำไมคะแนนมันขึ้ว่าโดน ระงับ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย กระบะ พาเพลิน, 2 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ทำไท ขีดคะแนน สีเขียวๆ ข้างมันไม่ขึ้น มันกลายเป้นสีดำๆ แล้วมันก้บอกว่า ระงับ ทั้งๆทีคะแนนผมก็ไม่เคยโดนลบ มีแต่คนมา+ อยุ่ดีๆ ก็กลายเป็นสีดำๆ ซะงั้น อ่าคับ พี่เก่งรบกวน ดูให้หน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

1. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ไม่แน่ใจว่าเป็นเพราะใบเหลืองใบแดงรึเปล่า

ไมตี้เครื่องเดิม, ^^ FaNGy ^^ และ Daniella ถูกใจสิ่งนี้
  2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    หื่นมากไปอ่ะป่าว...!!!

^^ FaNGy ^^ และ Daniella ถูกใจสิ่งนี้
  3. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    แปลกจังน้า.............

หนูลองบวกให้แล้ว แต่ก็ยังดำเหมือนเดิม
    ใครนะมาทำกับคุณกะบะ........อาโนเนะได้ลงคอหนอ...... >.<

4. ขอบคุณนะคับบ

^^ FaNGy ^^ และ JZA760 ถูกใจสิ่งนี้
  5. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ผมก็โดนซะงั้น:D

6. อ้าวโดนเหมือนกันหรอพี่ตี้ อิอิ สบายดีมั้ยคับบ

JZA80DriftDancer และ CARINA ถูกใจสิ่งนี้
  7. feelgood

feelgood Well-Known Member Privilege

1,874
    69
    48
    ผมโดนมานานแล้วละ สงสัยอยู่เหมือนกันว่ามันคืออะไร แต่ เอ...คะแนนก็ขึ้นตามปกตินะ หึ หึ :sad:

Daniella ถูกใจสิ่งนี้
  8. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    นู๋ก้อยังบวกให้น้าฟิลได้นะค่ะ ^^

R2D2, Daniella และ feelgood ถูกใจสิ่งนี้
  9. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    มันดำได้ไงหวา.......ผู้รู้ช่วยมาขยายความด้วยครับ

จะได้หายข้องใจกันคร้าบบบบบบบบ

ไมตี้เครื่องเดิม และ Daniella ถูกใจสิ่งนี้
  10. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    น่านสิ เเอบสงสัยมาสักพักละ...

ไมตี้เครื่องเดิม และ ^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  11. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    งง เหมือนกัน

12. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    ไม่เห็นมีใครมาตอบปัญหานี้เลยอ่ะค่ะ >.<

NIIGATA และ ^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  13. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ทำไมเป็นงั้นอ่ะครับ

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  14. R2D2

1,212
    237
    63
    คงจะมีเก่ง เวบมาสเตอร์คนเดียวล่ะครับที่จะตอบคำถามเรื่องนี้ได้ แต่ถ้าให้ผมเดานะ ผมว่ามันน่าจะมาจากใบเหลืองใบแดง คืออาจจะมีคนไปลองกด ๆ ดู แล้วก็เลยเป็นแบบนี้ ระยะนึงนะ ยังไงรอเก่งมาชี้แจงอีกทีละกันครับ

15. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    รอต่อไป.....อยากรู้แล้วอ่าส

JZA80DriftDancer ถูกใจสิ่งนี้
  16. เป็นยังไงหรอครับ คุณ กะบะ..............อาโนเนะ ไมมันมึดไปงั้นล่ะ หิหิ...

17. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ผมโทรหาพี่เก่งแล้ว

เขาบอกว่า

มีคนมาลบ มันก็เลยเป็นแบบนี้ขอรับกระผม

แง่วๆ
    :D

BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  18. แล้วมันจะหายมั้ยพี่

NIIGATA ถูกใจสิ่งนี้
  19. feelgood

feelgood Well-Known Member Privilege

1,874
    69
    48
    ลบไรหว่า ???? ของผมไม่เห็นมีใครเข้ามาลบเลยมีแต่คนน่ารักบวกให้ทั้งนั้น คะแนนก็ไม่ได้ลดลง เห็นบางท่านที่โดนลบจนเป็นข่าวเกรียวกราวก็เห็นยังเขียวขจีอยู่ดี สรุป...มันเกิดจากอะไรแน่ครับ ?????? :sad:

แก้ไขล่าสุด: 5 พฤษภาคม 2009
    NIIGATA, tank และ JZA80DriftDancer ถูกใจสิ่งนี้
  20. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    นั้นน่าสิค่ะ ถ้าลบมาก มักจะเปง สีแดง ม่ช่ายหรอค่ะ สีดำ อาจจะหมายถึงคนที่ ฮอตสุดๆ จนไหม้ แล้วอ่าเปล่าค่ะ คริๆๆ

21. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

5 5 5 5+ รู้เลยว่าใครหื่น..!!

NIIGATA ถูกใจสิ่งนี้
  22. ของผมก้มีแต่คน+นะ ไม่มีใครมาลบ เลย

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  23. Daniella

968
    67
    0
    :lol: :lol: :lol:
    หมด....หมดกัน :D

24. feelgood

1,874
    69
    48
    พบสาเหตุและวิธีแก้ไขแล้วครับ !

ให้คนที่แถบเขียวไม่ขึ้น เข้าไปที่ Settings & Options คลิ๊กที่ แก้ไขตัวเลือก ใส่เครื่องหมายถูกในบอกซ์ที่ 2 Show Your Reputation Level แล้วคลิ๊ก "เก็บข้อมูลที่ถูกเปลี่ยน " เท่านี้เป็นเรียบร้อยได้บั้งนายพลกลับคืนมาแน่นอน ทดลองหลายครั้งแร๊ะ เวิร์คแน่ๆ

แก้ไขล่าสุด: 5 พฤษภาคม 2009
    ToPmAn และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  25. e'-JiN

e'-JiN New Member VIP

723
    30
    0
    กลับมาเขียวเหมือนเดิมแล้ว...ขอบคุณครับน้าฟิล...

26. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    แก้ได้แย้ววววววววววววว

ขอบคุณนะครับ พี่ฟิล มากนะขอรับกระผม โย่ว

เขียวมาแล้ว ชอบใจแนว Keroro ก๊าก
    :D

27. R2D2

1,212
    237
    63
    น้าฟิลข้อมูลแน่นจริง ๆ ว่าแต่คนที่มาบวกให้น้าฟิลนี่ แต่ละกระทู้ ห้องรีแลกซ์กันทั้งนั้น ใช่ไม๊ป้อม

28. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ขอบคุณครับ

29. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

ช่ายยยยยยยยยยยยยย คร๊าบบบ..!! :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้