สนใจมาแข่ง Gymkhana ที่เชียงใหม่-ลำปาง บ้างไหมครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย wichettt, 8 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    ถึง ชาว Gymkhana ทุก ๆ ท่าน ๆครับ
    สนใจมาแข่ง Gymkhana สนุก ๆ กับพวกเราชาวภาคเหนือ
    กันบ้างไหมครับ ลองเปลี่ยนบรรยากาศดูบ้างก็ได้นะ
    เรามีการแข่งกันประจำ 3 สนามต่อเดือน
    คลิกดูรายละเอียดได้ที่
    www.motor-xclub.com

2. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    น่าสนนะคับ

แต่

มีบริการยกรถไปให้รึป่าว?
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    นั่นจิ อิอิ

4. wichettt

112
    0
    0
    ทุนน้อยครับท่านปอม...
    ถือว่ามาเที่ยวดูน้อง ๆ แถวเชียงใหม่กันบ้างนะครับ

ว่าแต่ ..ทำไมรายการ Gymkhana กรุงเทฯ เงียบจังเลยครับ
    ภาคเหนือนี้ฮอตกันสุด ๆ เลยครับ

5. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ถ้ามีโอกาสคงได้ไปครับ

6. wichettt

112
    0
    0
    ว่าแต่ กรุงเทพฯ เขาจัดกันที่ไหนบ้างครับ ไม่เคยไปเลย
    ที่เยสอินดี้ตอนกลางวันยังเปิดให้ซ้อม หรือมีรายการแข่งเล็กๆ หรือเปล่าครับ

เห็นว่าลานจอดรถหลังซีคอนสแควร์เขาก็ให้เช่าราคา 3-4 หมื่นบาท
    ก็น่าสนใจใช้เป็นที่จัดเหมือนกันนะเนี่ยะถ้าราคานี้

7. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไปแต่ตัวแล้วไปหายืมรถที่นั่นได้ไหมล่ะครับ :D

8. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    อย่าลืมเสือผ้า........:D:D

9. wichettt

112
    0
    0
    วันอาทิตย์ที่ 24 สิงหาคม ผมจะจัด Gymkhana แบบ 10 เซียนประจัญบาน
    คือเอาไลน์วิ่ง Gymkhana แต่มีเนนั่ง กดเวลาออก แล้ว Finish โดยเนต้องลงมาจากรถยนต์ปลดเชือก
    แล้วมากดเวลาเข้า ทำเหมือนพวกออฟโรด การปล่อยรถยนต์ปล่อยคู่ TRACK A และ B พร้อมกัน
    รุ่น Open ที่ 1 เงินรางวัล 5,000 บาท
    ส่วนรุ่นอื่น B1-B3 เงินรางวัลที่ 1 รุ่นละ 1000 บาท
    รวมเงินรางวัลทุกรุ่น ราวหมื่นกว่าบาท

ตอนนี้ทางเชียงใหม่กำลังพัฒนาเรื่องเงินรางวัลที่ 1 อาจพุ่งไปที่ 10,000 บาทราวปลายปีครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กรกฎาคม 2008
  10. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    น่าสนนะคับ...แต่น้ำมันก็ขึ้นเอาๆ

11. wichettt

112
    0
    0
  12. 55555....

55555.... Guest

0
    0
    0
    555

ระดับท่านปอมคงเติมน้ำมันมาเองได้มั๊งคับ หรือว่ากลัวพลาดคับ
    อิอิ

ล้อเล่งน๊า...............

13. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ไม่ได้กลัวพลาดคับ แต่กลัวพังก่อนไปถึงน่ะสิ
    เกียร์ close มันขับไปไกลมากๆ ไม่ไหวง่ะคับผม
    แงบๆ
    :D
    [email protected]

14. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    วันที่ 13-14 กันยายน ไปที่กำแพงแน่นอนครับพี่ บก.

15. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    กำแพงไรอ่ะคับ...บอล:confused::D

16. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    กำแพงไม่เอาเน้อ
    กินหญ้าก้อพอแว้วววว 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้