E36....325 เกียร์ธรรมดาใส่ท่อไรดีครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย pakagla, 5 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pakagla

pakagla New Member Member

27
    0
    0
    E36....325 เกียร์ธรรมดาใส่ท่อไรดีครับขอแบบเสียงเพราะโหดนิดๆ....แล้วถ้าจะเดินท่อใหม่ทั้งเส้นจะดีไหมครับ...ขนาดเท่าไหร่ดีครับ ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ก็ตีใหม่หมดตั้งแต่ช่วงต่อจากเฮดมาเลยคับมาจนถึงพักปลายเลยคับ
    ไม่ต้องมีพักกลางแล้วหาพักปลายดีดีซักชุดคับจะเอาของไทยก็มีร้านดีดีอยู๋ร้านสองร้าน
    หรือถ้าจะเอาของนอกก็แพง(ไม่)หน่อยคับก็มีพวก Remus Eisenman อะไรประมาณนี้คับ

3. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    เดินใหม่เลย 2.5" ถึงพักปลายพักปลายแล้วแต่ชอบคับทำเฮดด้วยก็ดีเอาให้ครบเลย อิอิ

4. pakagla

27
    0
    0
    อ่าครับขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำของพวกพี่ๆ

5. pakagla

27
    0
    0
    แล้วพี่ๆว่าใส่ปลายท่อ ของอะไรดีอ่ะครับ ระหว่างพวก Hk กับพวก Remus ไรเนี้ยอ่ะครับ

6. BiG FaT

510
    4
    0
    ถ้าเครื่องเดิมก็ Remus คับ ความเห็นส่วนตัวนะคับ

7. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ถ้าเอา performance เครื่อง M50 remus น่าจะเวิร์ดกว่าอย่างที่มู๋ๆ ว่า

อันที่ก็แล้วแต่ความชบคับ เพราะผมก็ใส่ Trust เอาที่เราชอบก็ได้คับ

พวกความแรง คงไม่ผิดมากซักกันเท่าไหร่ ^^"

8. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    ใส่อะไรก้อได้คับแล้วแต่จะชอบ

9. pakagla

27
    0
    0
    อ่าครับขอบคุณมากครับ ว่าแต่Remusเนี้ยเสียงจะเป้นไงบ้างครับ

10. BiG FaT

510
    4
    0
    เสียงมันจะคนละสไตล์กับรถญี่ปุ่นเลยคับ

11. BiG FaT

510
    4
    0
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=4XwHs_I7cdM[/media] ลองฟังดูคับ

12. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    สนใจ งาน ร้าน บ้านท่อไอเสีย ติดต่อ ได้จ่ะ แห่ะๆๆๆ หาลูกค้าเลย

13. pakagla

27
    0
    0
    ขอบคุณครับที่อุตส่าหามาให้ฟังครับ ว่าแต่เสียงแบบนี้มีพัก กลางป่าวครับ

14. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    เสียงสุดยอดเลย

15. BiG FaT

510
    4
    0
    น่าจะยังมีอยู่นะคับถ้าไม่มีมันก็จะดังกว่านี้อีกและโหดขึ้นไปอีก อิอิ

16. pakagla

27
    0
    0
    หรอครับแล้วพี่มีเสียงแบบไม่ใช่ Remus มั่งป่ะครับ ถ้ามีขอบคุณครับ

17. BiG FaT

510
    4
    0
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=bmlLiL5WPMw[/media]
    จัดไปคับ อันนี้ของ Eisenmann อิอิ

18. Dizos

Dizos New Member Member

13
    0
    0
    เเล้วถ้า 318i auto m43

เสียงจะโหดได้ครึ่งของพวกนี้มั๊ยเนี้ยคับ

19. pakagla

27
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับ แล้วราคามันเท่าไหรหรอครับ หม้อพัก+ปลาย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 สิงหาคม 2008
  20. BiG FaT

510
    4
    0
    สามหมื่นคับโดยประมาณมันมาทั้งปลายทั้งหม้อพักด้วยเลยคับ
    ของออกห้างเลยนะของมือสองหายากคับ

21. pakagla

27
    0
    0
    อ่ะครับ ราคาก้แรงเหมือนกันนะเนี้ยหุหุหุ ขอบคุณครับ

22. BiG FaT

510
    4
    0
    ก็คงไม่โหดเท่านี้หรอกคับ

เพราะว่า output ของ M43 มันสู้ M42 ไม่ได้

23. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    โห เสียงเพราะๆทั้งนั้นเลย ชอบๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้