อยากทราบราคา(แปลงหน้าเป็น EK ปี 99)ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย bonmaweaw, 5 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bonmaweaw

bonmaweaw New Member Member

15
    0
    0
    คือรถตอนนี้เป็น อีซูซุ เวอร์เทคครับ อยากแปลงท่อนหน้าให้เป็น EK ตัวปี 96 หรือ 99 ครับ
    ตัว 96 น่าจะเปลี่ยน แก้ม 2 ข้าง ฝาหน้า กันชน ไฟหน้า กระจัง ประมาณนี้ใช่ไหมครับ ต้องใช้งบประมาณเท่าไรครับ แล้วอะไหล่หรือหมวดซื้อขายมือ 2 มีเฉพาะ EK Group หรือเปล่าครับ คือผมอยากหาอะไหล่ต่างๆในราคาถูกๆอ่ะครับ
    ek ไม่มีเวปเหมือน lancer club หรอครับ เห็นมีหมวดขายอะไหล่มือ 2 เยอะดี
    ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ :confused:

2. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ตตตตตต

ด้านบนเลยครับ กระทู้ซื้อขายที่มีหลายหน้า
    ที่ต้องเปลี่ยนก็แบบคุณว่านะครับ แต่ต้องเปลี่ยนโครงเหล็กหน้าตัดเพิ่มอีกอันด้วยนะครับ
    ถ้าแปลง 96 ก็ถูกหน่อย ถ้า 99 ก็แพงขึ้นอีกเยอะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 สิงหาคม 2008
    kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  3. joes

joes Guest

0
    0
    0
    ผมก็ใช้รุ่นนี้เหมือนกัน อยากทราบว่าต้องทำงัยบ้าง

4. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28

มีกระทู้ซื้อ - ขายอยู่ด้านบนครับ...ของเยอะแยะตาแป๊ะไก่...

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=521551

kungking5 และ TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    กระทู้ซื้อ ก็ยังมีอยู่นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้