แจกๆๆๆๆๆดีวีดี การแข่งขันรถคาร์ท

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย super kart thailand, 14 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่านใดที่สนใจ จะดูการแข่งขันรถคาร์ท รายการ super kart thailnd 2006 สนาม1-2-3 ภาพคมชัดเป็นการออกอากาศ ยูบีซี ช่อง 36 มีจำนวนจำกัด 15 แผ่นเท่านั้น เมลมาขอรับได้ที่ [email protected] รีบๆนะครับ มีน้อย
    แล้วขอแจ้งข่าวการแข่งขันรถคาร์ท super kart thailnd 2006 สนาม5 ณ.สนาม เค อาร์ โกคาร์ท ถนนเทพประสิทธิ์ พัทยา ใต้ วันที่ 1 ตุลาคม 2549 เวลา 9.00-17.00 น. ใครว่างไปชมกันได้ครับขอเชิญท่านที่ชอบในกีฬารถคาร์ท ทุกท่าน

1. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    เฮียกิตติผมขอ1แผ่นได้ไหมครับ:)

2. ได้เลยครับ ไม่มีน้ำจิ้มให้นะครับ เดี๋ยวฝากให้แจ๊ปหรือโทรนัดกันเอาไปให้ก็ได้เลี้ยงกาแฟแก้วเดียวก็พอครับ

3. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ขอบคุณมากๆครับ เอากาแฟstarbuckนะครับ ผมชอบ จะได้กินเองด้วย:D

4. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ขอผมด้วยครับ

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ขอด้วยครับ

วันก่อนผมแวะไปที่ร้านโดยที่ไม่ได้นัดเฮียตี๋ไว้ก่อนครับ เลยไม่ได้ฝากรองเท้าไว้ให้ครับ
    สำหรับรองเท้าที่จะไปฝากที่ร้านเป็นรุ่นตามที่เห็นอยู่ในนี้ครับ ไม่ทราบว่าเฮียตี๋สนใจให้
    ผมเอาไปทิ้งไว้ที่ร้านเบอร์ละ 1 คู่ต่อสีไหมครับ ผมขอเบอร์โทรเฮียตี๋ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

6. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0
    ยินดีครับ ที่จะเอารองเท้าไปตั้งขายที่ร้าน เอาไปหลายๆแบบหลายไซด์ ด้วยครับ
    01-7015849 โทรคุยได้ทุกเรื่อง ถ้าเรื่อง ดื่มๆสาวๆ ชอบรองจากโกคาร์ท
    แต่ถ้าคุยเรื่องยืมตัง คุยไม่เป็น

7. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ขอบคุณครับ ตังค์ไม่ยืมแน่ครับ
    ดืม กับ สาวๆ ของโปรดเลยครับ
    ผมจะเอารุ่นเฉพาะที่ไว้ใส่ขับรถรุ่นเดียวก็พอครับ มีสามสีครับ
    สีดำ , สีเทา และ สีน้ำตาล ครับ มีขนาด 40-45 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้