รบกวนสอบถามเฟรมNKTครับผม

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย เอกเทคน้อย, 16 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอกเทคน้อย

เอกเทคน้อย New Member Member

12
    0
    0
    ผมขอรบกวนสอบถามพี่น้องชาวคาร์ทหน่อยครับคือเมื่อ7-8ปีที่แล้วผมก็เล่นคาร์ทอยู่ในตอนนั้นเฟรมNKTผมไม่แน่ใจว่าต่อที่อู่วิกรมหรือเปล่าเพิ่งออกมาใหม่ผมเลยซื้อมาเล่นไปเล่นที่แกลง3-4ครั้งBRC2-3ครั้งก็เลิกแต่ก็เก็บเฟรมไว้ปัจจุบันนี้ไม่รู้ว่าเฟรมตัวนี้ยังพอเล่นได้ไหมครับแล้วเครื่องอึดๆหัดเล่นควรจะใช้เครื่องอะไรดีครับมือ1หรือ2ก็ได้ครับแต่อย่าแพงมากนะครับเดียวจะหมดกำลังใจเล่นซะก่อนขอบคุณครับ

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ต่อที่อู่วิกรมครับ ยังเล่นได้ครับแต่เวลาอาจจะสู้พวกเฟรมรุ่นใหม่ๆ ไม่ได้แต่ไว้ซ้อมขับเล่นสบายครับ
    เครื่อง Rotax Max น่าจะอึดที่สุดแล้วครับตอนนี้ เครื่องมือ 1 ก็ราคาประมาณ 90,000 เครื่องมือสองก็ประมาณ 40,000 - 65,000 บาทครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้