ไฟน่าจะรั่วคับเช็คไดชาตปกติจอดทิ้งไว้ไฟรดลงมาเรื่อยๆเช็คไงดี

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย จะอยู่ตรงนี้ จนวันสุดท้าย, 28 ธันวาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟน่าจะรั่วคับเช็คไดชาตปกติจอดทิ้งไว้ไฟรดลงมาเรื่อยๆเช็คไงดี

1. ไฟรั่วลงกราวน์ ก่อนหน้านี้ทำไรมั้ยคับ

2. ไม่ได้ทำไรคับชื้อมาเขาติดเครื่องไว้ด้วย

3. เข้าร้านไดร์เลยครับ ช่างไล่แปปเดียว

4. ไฟอะไรคับโชอยู่

5. INae Ut-ang

INae Ut-ang Guest

0
    0
    0
    ลงกราน์รึเปล่าครับผมเครื่องเสียงลงกราวจอด2วันไฟหาย พอถอดชุดเครื่องเสียงออกหายปกติ ลองเชคพวกกราวดูครับ

ใช่คับถอดสายเครื่องเสียงออกหายแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้