พี่ประทีปฝากมาถามพี่น้องชาวMRC คับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Keng@7GT-A, 17 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    วันนี้พอดีคุยกับพี่ทีป พี่เค้าเลยฝากมาถามว่า งานDRAG ปีนี้ ใครที่จะลงบ้างให้
    ลงชื่อด้วยคับเเล้วพี่ทีปจะเข้ามานัดอีกทีคับ

2. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    อยากลง นะคับ เเต่ยังไม่เเน่ใจ ว่า จะพร้อมใหม คับ ตอนนี้ รถ ไป ชนมา ยังไม่ได้เอาเข้า อู่เลย คับ

3. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ลงด้วยครับๆๆ
    เก่งCOLTน้อยๆๆครับ 0870707195 จ้าๆๆขอทุกรุ่นเลยครับๆๆ

4. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ยังไงใครจะลงๆชื่อไว้หน่อยนะคับ พีได้กะจำนวนรุ่นได้คับ ปิดการลงชื่อ ศุกร์หน้านะคับ

5. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ไปด้วยครับ หนึ่ง COLT เหลือง

6. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    อ้าว. หงั๋ยเป็นงั้นละเก่ง.. ทำมัยไม่ประชุมกันเหมือนปีที่ผ่านมาแล้วก็สรุปล่ะ คณะกรรมการหายไปไหนกันหมดแล้ว...
    จริง ๆ แล้วอยากให้มีปีละครั้งน่ะ.. อย่างน้อยก็ให้สมาชิกได้ลองวิ่งกันสนุกสนาน...

7. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ช่วยๆกันหน่อย กิจกรรมดีๆ

8. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ไว้ผมโทไปคุยรายละเอียดให้ฟังนะพี่เอกว่าทำไมจร้า

9. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ลงแน่ มีกี่รุ่น ลงหมด

10. เเท็ค

666
    7
    0
    คนในคลับไปไหนหมดน้าาาาาาาา ตอนนี้ มีกิจกรรม เเล้ว คับ พี่น้องMRC ไปไหนหมด หรืองาน ยุ่งกัน เอ่ย

ถามเล่นๆนะครับ อันนี้ ไม่ต้องการให้เครียดนะ เล่นๆจิงๆ ถ้า สมมุติ ว่างานเเดร็ก ปี

นี้ มีคน เข้าร่วมกิจกรรม คือไปร่วมกิจกรรม เเค่ 5 คน เล่นๆนะถามเล่น ๆ จะจัด

ใหม คับ ผม กลัว จัง เลย นะ ว่าคลับดีๆอย่างนี้ซักวันผมจะไม่เห็นในบอร์ด ของ rcweb

เพราะ หมายเลข สมาชิกที่ผมได้คือ144 ซึ่งน่าจะหมายถึง144คัน เป็นอย่างน้อย เเต่ เวลา มี

กิจกรรม เห็น น้อย มากๆเลย เเต่ ก็อย่างที่ พี่ๆหลายคนเคยบอกผม พูดให้ผมฟัง ว่า

เมื่อโตขึ้น มีการมีงานทำ ก็ ไม่ค่อยว่างกัน ก็เริ่ม หายหน้า หายตาไปบ้าง นานๆ เจอ

กันที บ้าง ซึ่งมัน ว่า อะไรกันไม่ได้ เพราะ มีหน้าที่ ต้องรับ ผิด ชอบ ดังนั้น

น้องๆ เด็กรุ่นใหม่ นี่ล่ะ ที่ต้องช่วยกัน ทำให้ คลับ นี้ ร่วมกันให้เเน่นให้ดี มี อะไร ดีๆ

ความคิดดีๆ ที่ จะทำให้คลับ โตต่อไป ก็เสนอได้ ทำได้ ไม่ใช่ให้โตไปเเต่ ปี ที่ ตั้ง

คลับ หนึ่งในคนที่พูด เเบบนี้คือพี่ต้นเเละพี่อีกหลายคน ซึ่งผมเอา

มาประติดประต่อกัน เป็น ความเข้า ใจของผมเอง คับ ซึ่งทำให้ผมเข้าใจขึ้นว่า ทำไม มีคนมา

น้อย จัง ในกิจกรรมเเต่ล่ะครั้ง

ในฐานะ เด็ก คนหนึ่งหรือ อาจจะเด็กที่ สุดก้ได้ มั้ง อยากให้ ทุกคน มาช่วยกัน ร่วม

กิจกรรม กับ ทางคลับเยอะๆ รักกัน ไว้ เยอะๆ เลยคับ อยู่เป็นกลุ่มเป็นคลับMRC

กัน ตรงนี้

ปล. ผมว่าผมรักเเละผูกพันธ์กับคลับ นี้ มากๆ พูดไร เกินตัวเกินอายุ หรือ ทำใครไม่พอใจ ขอโทษนะคับ พูดเพราะ รัก รักที่นี่ จิงๆ เเละต้องขอบคุณ พี่ๆที่เเหม บางครั้ง ดูเล่นๆ หัว ๆ กันไม่จิง จัง กัน เเต่ทุกครั้งที่บอกน้องคุยกับน้องสอน น้อง ทุกคนมี สาระ เเละ ดูหวังดีกับน้องจิง ๆ ขอบคุณคับ

ยังไง ปีนี้ มาสนุกกันนะคับ พี่น้องMRC

11. เเท็ค

666
    7
    0
    ถ้ารถซ่อม เสร็จ เเท็ก ลง สนุกด้วยเเน่นอน คับ

12. anuwatwls

458
    10
    0
    ก็รอดูกันต่อไปครับ...

13. TON_IT@MRC#071

TON_IT@MRC#071 New Member Member

42
    1
    0
    ลงด้วยคนครับ รุ่น NA ธรรมดา เข้าร่วมแน่นอน 100 %

20 วิ ขึ้นไปครับ หรือ handicap

ต้น IT 071

14. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    วันเวลายังคงเดิมปล่าวคับ

15. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มากันเร็ววววว

16. เเท็ค

666
    7
    0
  17. เเท็ค

666
    7
    0
  18. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    เอ้าๆ ช่วยๆกัน

19. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    ด้วยคน...นะๆ

20. anuwatwls

458
    10
    0
    ใครไม่ไปช่างหัวมัน..
    ผมลง 3 คันครับ...

21. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    วันไหนค้าบบบบบบ ถ้าไม่ติดงานลงแน่นอน

โจ้ลงไปเลยคับ ลงไปเลย 20 วิ ฮี่ๆๆๆๆ

22. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    เสาร์นี้ มา meeting กันหน่อยไหมคร้าบพี่น้อง

23. chang

4,985
    57
    48
    ไอ้คุนมึงจาเอาลงทุกคันเลยมั้ยครับ
    ไอ้คนรถเยอะ !!!!! แสดดดดดดดดด :D:D:D:D:D:D

ขอจัดรุ่นเชงครับ

รุ่น ขับเคลื่อน 1 ล้อหลัง
    จาลงเจ้าตัวเล็กเข้าประกวดดดด อิ อิ อิ :D:D:D:D

24. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    น้อง วี ลงด้วยคับ

25. เเท็ค

666
    7
    0
    updateไว้ ให้ได้เห็น กัน ทุกคน

26. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ไปด้วยจ้ะ ลงมันทุกรุ่นแหละงับ

แต่ยังไม่รู้เลย จะเอาคันใหนวิ่ง เหอๆๆๆๆๆ

ปล. เอารถที่ไม่ใช่ มิตซู ลงได้มั้ยครับ พี่ๆ อิอิ

27. ก้อง...

311
    3
    0
    แบ่งซักคันได้มะครับพี่ งิงิ

28. ก้อง...

311
    3
    0
    อุอุ เอาเนซักคนมั้ยพี่ :D:D

29. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    งั้นขอเชงกะอีช้างนี้แหละต่อกูด้วยนะ zx กู 60 cc เอง...กล้าปล่าวๆๆต่อกี่วิว่ามา....

เมงจะเอารถไรมาว่ะ...งง

มันแน่อยู่แล้ว...

30. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    ไปด้วย1 คันเหมือนเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้