ไมค์วัดต่างยี่ห้ออะไร

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย thaimail, 29 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thaimail

thaimail New Member Member

3
    0
    0
    อยากทราบว่าไมค์วัดต่างๆๆๆยี่ห้ออะไรดี
    เช่นวัดรอบยี่ห้ออะไร
    วัดบูสยี่ห้ออะไร
    ช่วยตอบด้วยว่ายี่ห้ออะไรดี

2. thaimail

thaimail New Member Member

3
    0
    0
    บอกยี่ห้อราคามือ1มือราคาเท่าไรมือ2ราคาเท่าไรช่วยตอบด้วย

3. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
  4. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    เท่าที่เคยใช้มานะครับ
    ถ้าแบบ Mechanic ของ AUTOMETER ดีที่สุดครับ
    แต่ถ้าแบบ Electric ของ Defi ครับ ดีที่สุด ใช้ของ A'PEXI อยู่ไม่ค่อยดีครับ พังง่าย

UNSAI ถูกใจสิ่งนี้
  5. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ออโต้มิเตอร์ครับ ทุกรุ่น ทุกแบบ ทนครับ

แล้วเป็นยี่ห้อที่ผลิตมานานมาก คุณภาพแน่นอน

ราคาถืดว่าค่อนข้างแพง แต่คุ้มครับ

6. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ชอบออโต้มิเตอร์เหมือนกันครับ classic ราคาไม่ตก ไม่ต้องกลัวซื้อมือ 2แล้วจะได้ของพังๆห่วยๆมาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้