งาน speed motor 2008

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย beerutcc, 2 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beerutcc

beerutcc New Member Member

50
    1
    0
    ขอเรียนเชิญร่วมงานโชว์รถ Speed motor 2008 จัดที่ สนาม Ptt แดนเนรมิตเก่า
    ในวันที่ 21-26 ตค ขอเชิญมาร่วมแสดง รถของทางTeam เพื่อเป็นการ PRไปใน
    ตัวโดยไม่เสียค่าใช้จ่าย ใดๆทั้งสิ้น มีการถ่ายลงหนังสือให้ฟรี มีการออกทีวีใน
    ช่องต่างๆโดยไม่มีข้อผูกมัดใดๆๆ
    สนใจในการนำทีมมาโชว์รถ ติดต่อโดยตรงได้ที่ beer (0835657857"0819286323)

2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เอ้าท่านรถสวยๆทั้งหลายสนใจกันไหม๊ จะได้ติดต่อให้คับ

3. เหอ เหอ....ไม่ไหวมั้ง เกิดเค้าให้ไปจอดข้าง R35 อย่างงี้ ทำไงอ่ะ ขับออกไม่ทันเลยนะ

4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    นั้นน่าสิ เบียร์

5. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    นั่นสิ

เห็นด้วยอย่างยิ่ง

555+

^^

6. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ยังรถเรานี่พอจาไปได้ป่าวว่ะเนี่ย....

7. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    อย่าไปกลัวดิวัยรุ่น.............

ปล....ถ้ารถน้าเจตไม่ไหวแล้วใครจาไหวอ่าครับ

8. Nat_mo

781
    15
    18
    ทำเป็นเล่นไป สวยๆเยอะนะครับพวกเราหลายคัน อย่าเขินเลยคับ

ตั้งเดือน ตุลาโน่น มีเวลาทำอีกเพียบ

เอาเป็นว่าว่างกันหรือเปล่าคับ จะได้ คอนเฟริมเขาไว้

9. beerutcc

50
    1
    0
    ขอบคุณมากๆๆน่ะครับ เดี่ยว ผมปล่อย www.auto2car.com ไปให้น่ะครับ
    ยังติดต่อมาน่ะ

10. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    คุณเบียร์จะเอายังไงก้อติดต่อมานะ

11. ถ้าเพื่อนๆไปผมก็ไป แล้วที่ประธานบอกว่ายังมีเวลาทำอีกเยอะนี่ ทำไรวะ ตังไม่มีทำไรได้อ่ะ ผมพูดถูกมั๊ย.....? อิอิ

12. Nat_mo

781
    15
    18
    เผื่อถูกหวยไงล่ะเพื่อน ใครจะรู้

13. beerutcc

50
    1
    0
    จัดมาเลยครับ

14. เออ จิงของมึง ถ้าถูกหวยก็ชุดใหญ่

15. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    จัดไปนะจ๊ะ

16. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    นั่งรถตู้ไปมั้ยอ่ะ ไม่สวย แต่นั่งเมาในรถได้....อิอิ

17. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    คุณเบียร์โทรมาเตือนด้วยนะคะ

18. beerutcc

50
    1
    0
    ok ครับเดี่ยวยังไงจะตืดต่อไปน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้