วันนี้ใครไปคลอง5บ้างเอ่ย

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Pajingo_Injec, 19 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    เจอกันคลอง 5 นะครับ เมื่อคืนไปดูซ้อมมา น่าหนุกดีครับ

2. VoLkSuBaGeN

VoLkSuBaGeN New Member VIP

107
    3
    0
    เมื่อคืนไปลองวิ่งมาครับ เกียร์พังเลย...

ตอนก่อนไปก็พังอยู่แล้ว เกียร์ 3 พัง ไปวิ่งแบบมีแค่ 4 เกียร์ครับ รถเต่า 1 - 2 แล้วสับ 4 เลย

วิ่งไปวิ่งมา ชักมัน ขับโหดไปหน่อย พังทั้งลูกเลย เหอๆๆ

T_T

3. Pajingo_Injec

474
    12
    0
    ยังไงก็ขอให้ซ่อมเสร็จไวๆนะครับ ผมชอบรถคุณจัง เจอใน ม.ก็ทักกันได้นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

4. eak1000eak

eak1000eak New Member Member

3
    0
    0
    ก่อนพังได้กี่วิครับ

5. teto

teto New Member Super Moderator VIP

77
    7
    0
    วันนี้ 19/11/48
    ไปสนามคลอง 5 แน่ครับ

6. PIT BULL

PIT BULL New Member Member

57
    5
    0
    ไม่ได้ไป อ่ะครับ......รอรถเสร็จก่อน จ้า..........

7. VoLkSuBaGeN

107
    3
    0
    ขอบคุณครับคุณ #K.Non# คุณ #K.Non# อยู่ในเกษตรเหมือนกันหรอครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม เจอกันทักได้เลยครับ แต่คราวนี้คงเห็นผมขับรถ turbo ไปเรียนอะครับ จักรยานยี่ห้อ Turbo อะนะครับ... T_T

ตอบคุณ eak1000eak นะครับ
    ก่อนพังไม่เคยไปวิ่งเลยครับ แต่ตอนพัง วิ่ง 1 2 แล้วสับ 4 เลยได้ 15.99 นั่ง 2 คน + ล้อ 18 ครับผม

:)

8. Pajingo_Injec

474
    12
    0

9. VoLkSuBaGeN

107
    3
    0
    ครับผม ยินดีที่ได้รู้จักครับ เรียนคณะอะไรปีไหนอะครับ ผมวิศวะปี 1 ครับผม แล้วเจอกันครับ :)

10. Pajingo_Injec

474
    12
    0
    ผมนนท์ครับ อยู่ วน. ส่วนมากนั่งแถวๆฟองนมอ่ะครับ ว่างๆก็แวะเข้ามานั่งเลยได้ครับ ยินดีต้อนรับเลย หรือโทรมาก็ได้ครับ 060167600 ครับ แล้วเจอกันครับ

ขอย้อนหลังให้นิดนะครับ..สำหรับเสาร์ที่ 19 ..รถ mazda rx-7 ของ คุณ บอยแห่ง P&C ทำเวลา 9.9 วิ ..ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้