Puma Racing R.3 [MO-EMAG]

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย !!! KaNny !!!, 4 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. !!! KaNny !!!

!!! KaNny !!! Member VIP

697
    9
    18
    มาอีกแล้วค่ะ งานดีๆกับการแข่งขันรถกระบะในรูปแบบ เซอร์กิต ในวันที่ 30-31 สิงหา นี้กับงาน Puma ที่สนามพีระเซอร์กิต พัทยา

กติกาในการแข่งขัน
    - ไม่จำกัดใดๆกับตัวรถ / เครื่องยนต์ ขอแค่ เป็นรถกระบะ
    - สังกัดหรือไม่สังกัด ทีม หรือ คลับใดๆ ก็ได้
    - แข่งรวม ไม่แยกรุ่น (แข่งพร้อมกัน 3 รุ่นใน 1 race)
    ของรางวัล
    รางวัลที่ 1 ถ้วย พร้อมเงินรางวัล 2000 บาท
    รางวัลที่ 2 และ 3 ถ้วย พร้อมของที่ระลึก
    ***(รุ่นในการแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ ขึ้นอยุ่กับประเภทและจำนวนรถที่ลงแข่ง เพื่อไม่ให้มีการเหลื่อมล้ำกันค่ะ)

ค่าสมัคร
    คันละ 1000 บาท (ค่าใช้จ่ายรวม วันซ้อม และวันแข่ง) ไม่รวมค่าที่พัก

งานนี้แข่งแบบขำๆน่ะค่ะ ไม่เอาเป็นเอาตาย มาร่วมสนุกกันค่ะ ส่วนเรื่องตารางเวลา ขอให้ทราบจำนวนรถที่แน่นอนก่อน แล้วกัญจะมาแจ้งให้ทราบในภายหลังค่ะ

สนใจ สอบถามรายละเอียด / ลงชื่อ ได้ที่ กัญ 085-357-4747 ค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 สิงหาคม 2008
  2. WasteGate Ta NonG

WasteGate Ta NonG Member Member

74
    0
    8
    โอวแจกเบอร์ด้วยโว้ย อาลั้งเอ้ย

3. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    น่าสนุก...

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ชื่อรุ่นที่คุยไว้ ไม่ใช่อย่างนี้นี่นา..........หึ

5. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    .........*-*

6. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    รุ่นในการแข่งขัน อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ ขึ้นอยู่กับประเภทและจำนวนรถที่มาลงค่ะ เพื่อไม่ให้เป็นการเหลื่อมล้ำ ซึ่งกันและกันค่ะ พี่เจี๊ยบ:)

7. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เข้าใจแล้วครับ ขอบคุณMO-EM@G ที่เสนอโอกาสที่เราได้ไประบายอารมณ์โดยที่ไม่สร้างความเดือนร้อนให้ผู้ใช้รถใช้ถนน อีกทั้งทำให้เราได้เพื่อนใหม่ แลกเปลี่ยนทักษะกับความรู้ในการขับอีกด้วย
    ....ปล. ไปด้วยคน จะให้ลงรุ่นไหนก็ได้ครับ

8. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    ขอบคุณค่ะ

9. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    มีรุ่นไรบ้างอ่า หุหุ

10. เจ

เจ New Member Member

52
    1
    0
    มายรู้รถเสร็จทันป่าวอ่ะ หึ หึ

11. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    อัพเดท เรื่องของรางวัลแล้วค่ะ

12. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ฮอนด้าก็ไม่ได้วิ่ง แล้วฟรอนเทียก็พังอีก ไม่ลงแดงแย่หรอกครับพี่JAY

13. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    ไม่มีรุ่นให้ลงมั่งอ่ะ...

14. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ผมว่าลงได้ นะจะลงไหมอ่ะพี่ตี้........

15. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    ถ้าพี่ตี้ลง เดี๋ยวจัดให้ค่ะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้