ราคาน้ำมันดีเซลวันพรุ่งนี้

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tpcc, 4 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    พรุ่งนี้เวลา 05.00 น. ปตท. เชลล์ ลดราคาน้ำมันดีเซลลงอีก 60 สตางค์/ลิตร
    กรุงเทพฯและปริมณทล ราคาที่ 36.84 บาท ต่างจังหวัดแล้วแต่ตามโซนที่จัดไว้ครับ
    ยังไงก็ช่วยกันประหยัดเหมือนเดิมนะครับพี่น้อง :teeth:

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อยากให้เหลือแค่ 24 บาทจะดีมากเลย

3. ไม่ได้เติมมา2อาทิตละ จอดสนิท เหอๆ

555+ผมจอดจนดิสเบรกสนิมกินเกือบขาดล่ะ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้