ดุมหลังพร้อมดิส ABS ของ primera มีขายแถวไหนครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PreseaR10, 7 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    ดุมหลังพร้อมดิส ABS ของ primera มีขายแถวไหนครับ ราคาประมานเท่าไหร่ครับ ใครรู้จักร้านที่มีของซ่วยนะนำหน่อยครับเพราะจะไปเอาหัวตัดมาวางแล้ว หาดิสหลังที่เป็น ABS มาใส่จะได้ครบอะครับ เพราะกลัว ABS ไม่ครบ4ล้อเดียวมันจะทำงานไม่สมบูรน์ อะครับ

2. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ชินนำชัยลาดกระบังมีคับ
    หัวตัดรับของที่ไหนอ่ะ
    ถ้าไม่เอาอะไรบอกด้วยนะคับ
    เผื่อผมจะร่วมแจมด้วยอ่ะ

3. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    พระนั่งเกล้า ร้านทีเอสเอ็น มั้งคับ มีราคา5000บ.

4. PreseaR10

196
    1
    18
    พระราม5ครับต่อคุยราคาแล้วสูงไปนิดแต่พอทนครับได้แค่ชุดหน้าอะครับเลยอยากหาหลังมาด้วย

หัวสีดำอะครับ ไมค์วิ่งประมาน100.000โล อะครับใครเลยไปดูมาแล้วว่ามันโอป่าวช่วยบอกหน่อยครับ

5. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    จะแรงอีกคันแล้ว...ยินดีด้วยครับ P11 เพิ่มอีกคันแล้ว(ถ้าปีกนกล่างเดิมไม่ได้ใช้บอกได้นะครับ)

6. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ลืมบอกไป..เพื่อนผมไปซื้อทั้งคานหลังเลยประมาณ 4000บาทมีดุมมีจานเบรคมีคาลิเปอร์ครบเลย
    แถวใต้ทางด่วนพระราม4อะครับแบบมีระบบABSคือจำชื่อร้านไม่ได้อะครับ
    ตอนนั้นเพื่อนมันซื้อเพราะว่าลูกปืนล้อหลังมันเสียอะครับ

7. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    เอามาใส่รถอะไรคับ P11 หรอ หรือR10 อะคับ

8. PreseaR10

196
    1
    18
    ใส่ p11 นี้หละครับ

9. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ได้โช๊คแต่งด้วยนะนั้น
    ไม่แพงหรอกคับ
    ชักช้ามีอดนะ
    จะบอกให้
    อิอิ

10. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ร้านนี้ส่วนใหญ่ของไม่ค่อยมีปัญหาหรอกครับ ยิ่งได้มาทั้งหัวแบบนี้ เนียนครับ เลาะสายไฟสลับเลยครับ รับรองสมบูรณ์แน่นอนครับ ส่วนหัวนี้ผมว่าคุ้มนะ ในราคา50 กว่าๆเนี่ย ได้จมูกตะแกรง กันชนคามิโน่ด้วย สวยแน่นอนครับ

11. PreseaR10

196
    1
    18
    ยังหารถมะได้เลยอะ ครับ วันนี่ไปดูมาสีเขียว ช่วงล่างก็จะกลับญี่ปุ่นหมดแล้วเอามาคงต้องเปลี่ยนหมดอะครับ

ลืมถามไปครับ ปกติห้องเครื่องนี่ไม่ว่ารถสีอะไร ห้องเครื่องจะพ้นสีดำมาป่าวครับ ไปดูมาห้องเครื่องสีดำ รถสีเขียวอะ

12. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    สีมันจะเป็นโทนเดียวกับตัวรถคับแต่สีจะแตกต่างกัน
    เช่นสีแดงทับทิม ในห้องเตรื่องเป็นสีเลือดหมู
    สีบรอนซ์ ในห้อง สีเทา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้