บรรยากาศหนุกหนานครับ นอกเรื่องนวมินทร์

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย beeladin, 3 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    กว่าจะได้ถ่ายภาพก็ ประมาณ 24.00 น. ก็เมากันได้ที่พอสมควร กลมที่ 3

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2008
  2. beeladin

246
    36
    0
    มาต่อกันเลยครับ ประมาณ 02.00 น. เฉลยครับ ว่าพี่เอกมาทิ้งกองอะไรไว้ หลังจากนั้นเกิดอะไรขึ้น +555

3. beeladin

246
    36
    0
    ต่อครับ พ่อหนุ่มดุ๊ก ไปโชมือยิ้มดูหน้าก็ ถ้าจะแย่ไม่น้อยนะครับ กลมที่ 5

4. beeladin

246
    36
    0
    ต่อครับ นอกเรื่องนิดนึง 03.00 น. มาดูอีนด้านหนึ่งของบ้าน สมาชิกในซอยครับ ก็ไม่ยอมน้อยหน้า สังเกตุบนโต๊ะ บทสรุป 2 ลัง กับ 2 กลม แชมป์ประจำซอย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 สิงหาคม 2008
  5. beeladin

246
    36
    0
    ต่อครับ ประมาณ 04.00 น กลมที่ 6 ได้ของขวัญจาก แน๊ท ชลบุรี เป็น RED LABEL เลยต่อกันอีกครับ

6. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    เหอๆๆ...... ผมอยู่ไม่ทันซ็อคนี้ซะงั้น....

7. beeladin

246
    36
    0
    ต่อครับ ตามด้วย กลมที่ 7 BACK LABEL ของนายดุ๊ก ที่ติดลมบอกต้องต่อแล้วพี่ เลยเข้าไปเอาเหล้าที่บ้านออกมา ช่วงหลังสุกกับเกมส์ หัวข้อต่างๆ ที่เพื่อนๆช่วยกันคิดมา และทุกอย่างก็ ราบเรียบ จนน้องไก้ต้องไปติดเครื่องรถรอ แล้วบอกพี่ๆ ไม่กลับกันหรอครับ 05.00 น. แล้วนะคร้าบบบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2008
  8. beeladin

246
    36
    0
    ควันหลงคร้าบบ ผมไม่รู้ว่าพี่ๆ เขาทำอะไรกัน อยากให้เพื่อนๆช่วยกันตั้งชื่อรูปนี้ หน่อยครับ อิอิอ ไม่กล้าตั้งอะ

9. beeladin

246
    36
    0
    ขอขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ที่มีใจมาด้วยความรัก สนุกมากครับ รูปอาจจะไม่ถูกใจคัยต้องขอโทษไว้ละกันนะครับ พี่เอก พี่เก่ง พี่บอย นายใจมากเรารักนาย +555

10. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    สุดยอดจิงๆๆคับพี่น้อง..............

11. Bow ^^"

Bow ^^" New Member Member

34
    9
    0
    เจ๋ง คะ น่าสนุกมากกก 5555+

^^"

12. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    อดไปเลยครับพี่บี ขอโทษที่ ที่ระยองฝนตกหนักมากๆ ครับ

โอกาสหน้าไม่พลาดแน่นอน

อิจฉาจัง

13. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    โถ เพ่ ทำไมไม่ให้ กวบ.ตรวจสอบก่อนอ่ะ โอ๊ย ตาย เล่นกันแบบนี้เลย

14. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ดื่มกันโหดจริงแก๊งค์นี้ บรรศยากาศดูน่าหนุกหนานมากๆ :)

15. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ดูรูปท้าย เพ่ เก่ง ทามไม หน้าตาเหยเก งั้น หว่า

สุดยอดเลย บี กินกัน ยันรุ่งสางงง

ขอโทษทีต้องขอตัวกลับก่อน ไว้โอกาส หน้า พบกันใหม่ อิอิอิ เอิ๊ก

16. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    อาหารหมดด้วยหรอครับ....... พวกพี่ๆๆ สุดยอด........

17. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    โหเมาหัวทิ่มเลย....เสียดายจัง....

18. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ฮ า รู ป สุ ด ท้ า ย อิ อิ

เ พ่ เ ก่ ง ทำ ห น้ า โ ห ด จั ง

19. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0

น่าเสียดาย
    คราวหน้า ขอไปด้วยคนนะจ๊ะ :D

บรรยากาศอบอุ่นอย่างนี้ ESเท่านั้น อิ อิ

20. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
  21. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    อีเอสกรุ๊ป เมาทั่วไทย

ผมตามมาตอนเที่ยงคืนนึกว่าจะสลดกันหมดแล้ว

ที่ไหนได้กำลังคืกคักกันเต็มเหนี่ยว

ขากลับนี่ต้องรีบขับรถหนีแสงอาทิตย์

สรุปแล้วงานนี้ "พี่เอกเด็กอ้วน" ได้ทั้ง กิน อ๊วก ปี๊(ไอ้เก่ง) นอน ครบสูตร

ปล.ตาบี ไก่เอ็งอร่อยจิงๆ หวะ

22. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    เมากันปริบเลยนะท่านๆ

23. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0

เราก้อรักนายนะ ตะเอง จุ๊บ จุ๊บ (ม่ายง้านม่ายฝากรักไว้หน้าบ้านหรอก อิ อิ)

แต่สงสัยรูปสุดท้ายอ่ะบี ว่ามือนายเก่งมันหายปายหนายอ่า

เหอ เหอ ม่ายเซนเซอร์หน่อยเหยอตาเอก เค้าเขิลง่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 สิงหาคม 2008
    beeladin ถูกใจสิ่งนี้
  24. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ไม่รู้ว่าถ่ายตอนไหน ช่วงนั้นเมาแล้วอ่ะเพ่ป๋องแป๋ง

อืม ตกลงว่าฮา หรือว่าโหด กันแน่เนี้ยะ น้องโอ๊ต

ไอ้เก่งไรเพ่ วงเล็บทำไม

ไม่รู้เหมือนกันครับเพ่เอก ตอนนี้ยังหาไม่เจอเลย มือผม หาย:cry::cry:

25. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    อย่างงี้ต้องเรียกกองพิสูจน์หลักฐานมาพิสูจน์แล้วล่ะ อิอิ:teeth::teeth:

26. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    รูปสุดท้ายมือหายไปใหนพี่เก่ง แหมทําปากซะขนาดนั้น ส่วนพี่บอยนี่ก็ยัดเยียดจัง ผมขอดูอยู่ห่างๆละกัน อิอิเคลิ้มๆ

27. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    โอ้ยตายแล้ว...รับไม่ได้...เมาเทน้ำเทท่ากันน่ะเนีย..
    นี่ไม่ใช่นอกรอบธรรมดาซะแล้นนนนน...

28. Rangsit 33

Rangsit 33 New Member Member

123
    5
    0
    อืมมม..........เปรี้ยวปากกกก 55555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้