++ εїз นอกเรื่อง นวมินทร์81 2008-08-02 @ ครัวคุณแม่(ของตาบี) by เด็กอ้วน εїз ++

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย es21fatboy, 3 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ขออภัยอ่าคับ งานนี้ไร้ความสามารถในการครองสติ เลยม่ายค่อยได้ถ่ายเลย ไอ้ที่ถ่ายมาก้อม่ายค่อยชัด

สมาชิก เริ่มทยอยกันมา ล่ะ

ตาบี เนี่ย มาคันแรกเลย (อุตส่าห์รีบเคลียร์งานมาตอนรับเพื่อนเพื่อน รักนะ จุ๊บ จุ๊บ)

จากนั้นก้อทยอยตาม ตามกันมา ตาบอยทั่วไทย ขนุนรถดำ แน๊ท-เมืองชล เพ่เอกปิ่นเกล้า
    ฝาย-Autonice(น้องใหม่) พา มิกEK-Siมาแจมด้วยกัน สักพัก นายดุ๊ก-แฟนสวย ก้อตามมา
    นายป๋องแป๋ง นายไกด์ ตาเอก-Alert และ นายเก่ง-มีรู หมดอ่ะยังเนี่ย ครายมาตอนพ้มเมาไปแล้วจำมะได้
    ก้อขออภัยด้วยฮับ มะพูดมากล่ะ ดูรูปกันเลยละกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2008
  2. es21fatboy

580
    60
    0
    ต่อ ต่อ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 สิงหาคม 2008
  3. es21fatboy

580
    60
    0
    มาดูสถานที่กันมั่ง

4. es21fatboy

580
    60
    0
    ดูสถานที่กันต่อ

5. es21fatboy

580
    60
    0
    ภาพบรรยากาศก่อนที่คนถ่ายจะไร้สติ (รูปน้อยมาก เพราะมีสติอยู่แป๊บเดียวจริงๆครับ)

ปะกันใหม่คราวหน้าครับพี่น้อง

ปล.ขออภัยสำหรับ กองจารึกที่ฝากไว้หน้าบ้านนะบี

6. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ฝายลง รูป บางส่วนให้แล้ว ๆน่ะ ...อิอิ

7. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    สุดยอดเลยครับเพ่เอก เมาได้ใจมากจัดการปิ้ง ย่าง ทุกอย่างลงมือเองหมดเลย แล้วตื่นไปตอนไหนอ่ะ ไม่เห็นรู้เรื่องเลย ส่วนพี่บีงานนี้เต็มที่เลย รีบๆเกิดอีกนะเพ่ หนุกหนานมากมาย

8. es21fatboy

580
    60
    0

ยังมาถามเค้าอีกตะเองว่าเค้าตื่นตอนไหน เรื่องของเราเมื่อคืนตะเองจำไม่ได้เลยใช้มะ
    :cry::cry:

อิ อิ ล้อเล่ง อ่าตาเก่ง เพ่ออกไปสักเก้าโมงได้ งานเข้าตะเช้า

9. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    หลับสนิทเลยสิพี่

10. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    พี่เอก เมาชัวร์ คอนเฟิมมมม 555555555555555
    หันมาอีกทีหมดแก้ว หมดแก้ววววว :D:D:D

11. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    ขอบคุณมากคร้าบบบบ ฝาย คราวหน้ามาเจอกันอีกนะคร้บ;);)
    เกิดบ่อยไม่ดีเพ่ เดี๋ยวแถวบ้านเขาจะได้แจ้งตำรวจ อะดิ อิอิ:cool::cool:อิ
    ผมเห็นพี่ตื่นลุกไปผมนึกว่าไปห้องน้ำ กลับเฉยเลย ไปมาไร้ร่องรอย +55555

ขอบคุณพี่เอกครับ สำหรับอารหารที่เตรียมมาร่วมแจมกัน อร่อยมากครับ กุ้งห่มสะใบ เนื้อปลามรกต ใส้กรอกหอมหวาน:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2008
  12. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    รูปสวยมากๆ ครับ อดไปเลย อิจฉาจัง

es21fatboy และ ninekeng ถูกใจสิ่งนี้
  13. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    แก้วเหล่าพี่เอก รั่วตั้งแต่เริ่มเลยคับ............รูปสวยคับผม.....กุ้งห่มสไบ-แล้วก็ปลามรกต อร่อยมากคับ

es21fatboy ถูกใจสิ่งนี้
  14. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ทำไมถึงว่าเพ่ ผมรู้สึกแปล๊บๆ ฮือ:cry: ฮือ:cry: มารับผิดชอบผมด้วยครับเพ่

15. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    ถ่ายรูปออกมาสวยมากครับ สวยทุกคันเลยครับ

beeladin และ es21fatboy ถูกใจสิ่งนี้
  16. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    สุดมากๆเสียดายติดธุระต้องไปต่างจังหวัดอดไปเลย...

beeladin ถูกใจสิ่งนี้
  17. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    บ ร ร ย า ก า ศ น่ า ไ ป นั่ ง จั ง อิ อิ

beeladin ถูกใจสิ่งนี้
  18. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0

หนุกนาน เหมือนเดิม สไตน์ นาย บี

ฝายไปกับเขา ด้วย พี่โทร.หา ทำไมไม่รับหนอ

ปล.ดัน หน่อย คนบ้านเดียวกัน ES พิ-โลก ขาวๆๆ อิอิอ

es21fatboy และ beeladin ถูกใจสิ่งนี้
  19. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    แค่นี้ก็เยี่ยมแล้วครับเสียดายวีซ่าขาดซะก่อนไม่ได้อยู่เมาด้วยเลย

20. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    น่าเสียดาย
    คราวหน้า ขอไปด้วยคนนะจ๊ะ :D

บรรยากาศอบอุ่นอย่างนี้ ESเท่านั้น อิ อิ

21. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    งานนี้ช่างภาพเมาครบเครื่องนะครับ

22. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    อบอุ่นเหมือนเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้