พบปะกันนอกเรื่อง นวมินทร์ และ นอกรอบน้องใหม่ ( แผนที่ครับ )

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย beeladin, 30 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    วันเสาร์ที่ 2 ส.ค. 52 พบกันนอกเรื่องนะครับ นวมินทร์ 81 เวลา 17.00 น . พี่น้องชาว ปากเกร็ด & THE GANG ระยองคลับ & THE GANG นำทีมโดย เฮียรัตน์ น้องตั้ม และโอมมือปลาหมึก และ ชลบุรี & THE GANG นำโดย คุณแน็ท และพี่ๆน้องในคลับ ถ้าว่างก็มานะครับ และเชิญน้องใหม่ที่ยังไม่เคยไปมิตติ้งหรือนอกรอบเลยมาทำความรู้จักกันจะได้รู้จักกันไว้นะครับ ไม่ต้องอายต้องเขิลเพราะเป็นนอกรอบน้องใหม่ สอบถาม 087-7172170 บีครับ 086-3183113 พี่เก่งครับ 089-1310680 พี่บอย:cool::cool::D
    BY ปากเกร็ด & THE GANG

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2008
    ninekeng ถูกใจสิ่งนี้
  2. Bow ^^"

Bow ^^" New Member Member

34
    9
    0
    น่าไป ค่ะ ^^

ไม่มีรถ ไปไม่เปน เขินคะ
    ไม่เคยไป ไม่รุ้จักใคร !
    55555+

^^"

tui013, beeladin และ ninekeng ถูกใจสิ่งนี้
  3. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    งานนี้ขอบอกว่าน้องใหม่ที่คิดว่าอยากจะไปมิตติ้งแต่ไม่กล้า ขอเชิญมานอกรอบงานนี้ก่อนครับ แรกๆอาจจะมีเขิน มีอาย รับรองว่ามางานนอกรอบนี้ ทำความรู้จักกันไว้ก่อนไปมิตติ้ง
    ส่วนเพ่ๆน้องๆเพื่อนๆท่านใด สะดวก ก็เชิญนะครับ มาสังสรร เฮฮา ตามประสา ชาว ES Group คร๊าบบบบบ

4. Bow ^^"

Bow ^^" New Member Member

34
    9
    0
    ลืมมมม ม อะไรไปอย่าง นึง !!

แฮปปี้ เบิดเดย นะคะ พี่บี !

^^"

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  5. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    งานนี้ พี่บี คงเลี้ยงไม่อั้น ใช่มั้ยคับ..

โฮะ ๆ ๆ ๆ

beeladin, tui013 และ ninekeng ถูกใจสิ่งนี้
  6. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    มีเดินรอบโต๊ะด้วยป่าวอะ อิ อิ :D

beeladin และ tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  7. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    มันชักจะยังไงอยู่น่ะ แก๊งนี่เนี่ย...รับน้องโหดรึป่าว...:D

tui013 และ ninekeng ถูกใจสิ่งนี้
  8. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    แผนที่ด้วยซิคับ..................... เดี๋ยวจะหลง

beeladin และ ninekeng ถูกใจสิ่งนี้
  9. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    จัดกันบ่อยดีจัง...หุหุอยากจะ THE GANG ด้วยจัง

10. HIDE99

HIDE99 New Member Member

56
    7
    0
    อ้าวโอห์มจะไประยองวันศุกร์นี้แล้วนี่นา ทำไมทำกันแบบนี้
    มีเคืองนะ พี่บีบอกแล้วไง คนนะไม่ใช่ปลาหมึก
    ปล. เบิร์ดเดย์ แก่ขึ้นอีกแล้วนะเนี่ย อิอิ อย่าลืมใส่เสื้อเหลืองมาอีกล่ะ
    แจ่มมากมาย

11. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ไปด้วยคนน๊ะครับพี่บี ไม่เมาไม่เลิกรา

HBD ครับพี่ แก่ขึ้นอีกปี แบบนี้ต้องมีกิ๊กเพิ่มขึ้นอีกคน

beeladin และ tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  12. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เข้าใจถูกต้องแล้วครับ มาให้ได้นะครับ :D

ทำไมชอบเดินรอบโต๊ะ แต่ก่อนชอบเดินรอบอ่างนี่ :cool:

ไม่มีอะไรครับเพ่หนึ่ง แบบว่าเพ่บีเค้าเป็นห่วงน้องใหม่ชาว ES ที่ไม่กล้าไปมิตอ่ะครับกลัวน้องๆจะเขิน เลยมีนอกรอบก่อน ส่วนรับน้อง ไม่โหดครับเพ่ แค่อ้วกเท่านั้นเอง ถ้า เพ่หนึ่งว่าง เชิญนะครับ :D

รอก่อนครับ เด๋วแผนที่ตามมา :cool:

ยินดีครับเพ่ตุ้ย ถ้าว่างเชิญนะเพ่ :D

13. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    แผนที่ด้วยครับน่าสน

14. beeladin

246
    36
    0
    จร้า ขอบคุณคร้าบบ รักนะ จุ๊บๆๆๆ อิอิอิอิ:D:D:D
    อ้าวน้องจะบกลับไปไหน อยู่กันก่อนนานๆที:D:D

ขอบคุณนะครับบบบบบบบบบบบพี่ๆน้องๆ และเพื่อนๆทุกคน ผมขอให้คำอวยพรนี้ ย้อนกลับไปสู่ทุกคนเช่นกันนะครับ:cry::cry::cry: ซึ้งใจมาก

15. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    อย่าลืมรับแอดฮิห้าด้วยนะ:D:D

16. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    Goooooo! แฮปปี้เบริเดย์คับพี่บี.........น้องใหม่ท่านใดกลัวไปไม่ถูกไปพร้อมผมก็ได้นะ....แต่ว่า
    พี่บีมีแผนที่ไหมคับ.....เพื่อความมั่นใจอิอิอิอิอิอิ หรือไปพร้อมตั้มดีกว่าอิอิอิอิ..........ตั้มไปกันกี่โมงอะ

beeladin ถูกใจสิ่งนี้
  17. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0

เด๋วตั้มขอ ปรึกษากับหัวหน้า แก็งค์ (พี่รัตน์) ก่อนน๊ะพี่แน๊ต

แล้วพี่ไปอ่ะป่าวล่ะครับ จะได้แวะเจอกันระหว่างทาง

18. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    มีความสุขๆมากๆ น่ะครับ.....พี่

งานนี้ไปแน่นอน อะ..............

19. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    ไปแน่นอน จาก เดอะ ก๊วน ดี้ฝากถามว่ามีไก่ให้กินด้วยเปล่า Happy Birthday ล่วงหน้านะพี่ ถึงจะบ้านใกล้กัน แต่ก็ต้องมาเจอกันในบอดอยู่ดี ขอให้ขายดิบขายดี รวยจน Take over KFC ไปเลย แล้วผมจะไปกินฟรีนะค้าบ

beeladin และ ninekeng ถูกใจสิ่งนี้
  20. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    จัดปายยยย :rolleyes::rolleyes: แล้วก็ Happy Birthday ล่วงหน้าครับ คราวที่แล้ว เดอะแกงค์ กะ เดอะก๊วน มาเยือนถึงที่ คราวนี้ไปเยือนบ้างละกาน :D:D

21. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ็Happy Birthday น๊า อาคุงบี มีฟามสุขมากมาย สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่จน นะฮับ

22. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    ไปแน่นอนคับ.......นอกเรื่องกันทั้งที่ไม่ไปเดียวตกข่าวแย่เลย.......

23. beeladin

246
    36
    0
    เพื่อดี้ พี่จะทำให้กิน+555 ล้อเล่งงงง ไม่ล่วงหน้าแล้วน้องวันนี้เลยหละ:D:D

24. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    รับน้องไม่โหดหรอกครับ.:sad:.แต่หื่นครับพี่1......คริคริ:D:D:D:D:D

25. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    เด็กใหม่ไปด้วยนะครับ

26. gikiydcd

gikiydcd New Member Member

36
    1
    0
    พี่บี จัดเอง ตี้ไปด้วยได้ไหมนี่ 555

27. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    แล้ว จะ ฮา........5555 :D:D:D:D
    HBD ด้วยเว่ยบี ถ้าไปแล้วเจอแน่ หึหึหหึ

28. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    เด็กกิจกรรม จังเลยนะเนี่ย555+

อยากปายๆ ถ้าไม่ติดรายนะ

แล้วก้อ HBD พี่บีด้วยคนนะคร้าบบ *-*

29. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    มาพบเจอกันหน่อย

พี่บีเลี้ยงงานนี้ ละเจอกัน!

30. umm2121

umm2121 New Member Member

14
    2
    0
    อยากไปๆๆๆ วันเสาไม่ว่างอะเสียดายคับพี่น้อง ผมเองก้อเด็กใหม่ด้วยหว่าเซ็งเลยยยยยยยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้