มีเรื่องรบกวนถามเกี่ยวกะพวงมาลัยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย the_secretest, 3 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    เปลี่ยนจากของเดิมเป็นแบบก้านยกแล้วรู้สึกมันหนักๆขึ้นครับ สาเหตุมาจากอะไรครับ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    อาจจะเป็นเพราะว่าเส้นรอบวงพวงมาลัยมันน้อยลง คับ เวลาหมุนเลยรู้สึกหนักขึ้นคับ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ผมก็เป็น หนัก ๆ เเต่ไม่รู้เป็นเพราะพวงอะป่าวนะ คงเป็นที่การโหลดหน้าเตี้ยมากกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้